Hà Nội Xin Làm Mod sever MU Hà Nội

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi anhvui, 21/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Họ và Tên: Nguyễn Văn Vui
    Sinh ngày: 13/01/1987
    Quê quán: Định Thành, Yên Định, Thanh Hóa
    Hiện đang sinh sống và làm việc tại Tp. Hồ Chí Minh
    Địa chỉ: 93 Nguyễn Thông, P.9, Q.3, Tp. HCM
    Mobile: 0938952286
    Nick diễn đàn: AnhVui
    Sở thích: Chơi game MUHN
    tham gia chơi MUHN tư năm 2006 từ phiên bản 1.0 và hiện nay đang tiếp tục tham gia chơi phiên bản ss4.
    Lý lịch trích ngang của bản thân: Không tiền án, tiền sự. Cử nhân Luật Trường Đại Học Luật Tp. HCM năm 2010. Ra trường rồi xin làm việc công tác tại Báo Pháp Luật Và Xã Hội VPLL phía nam.
    Mặc dù công việc bề bộn, nhưng rất mong đóng góp một chút công sức vì sự phát triển của diễn đàn cũng như sự lớn mạnh của game MU Hà Nội. Thân chào và mong hồi âm.

2. Hiện tại sv MUHN ss4 chưa có smod nào nên k đc quan tâm như các cụm sv khác trong lục địa
    Mong ADM cân nhắc kĩ trường hợp này :-":-"

3. Cho 1 phiếu . đuơc lam mon rồi đưng wueen em nhé

4. Thank bạn. Được làm mod hay không còn tùy ở admin nữa. Nhưng cái chính là tớ đam mê và quan trọng là được một người đầu tiên đam mê như bạn ủng hộ. Cảm ơn vì tất cả.

5. Tình hình là bạn phải là thành viên tích cực đã số bài viết của bạn còn ít lắm chắc ko dc đâu :D

6. WinzArrpRo

WinzArrpRo <b><font color=#3399cc>♥Gia Đình Là Số 1♥</font></

Hãy cố gắng lên bạn ơi. từ đầu hãy tập đi xử các vụ nhỏ xem thế nào đã kìa.

7. Mình ủng hộ bạn nhưng nếu được nhận trọng trách xin lưu tâm đến nỗi khổ của anh em chơi game nha nhiều lúc ức mà nói chả ai quan tâm chan lắm quản lý thì nên để ý chứ cứ nói dồi để đò thì ....... xin đưng làm khó anh em chúc bạn gia nhập để giúp anh em trong game được nhiều việc hơn nư bây giờ...................!

8. Master

Master Thần King

Hoạt động đi rồi hãy đăng ký, nguyên tắc luôn luôn là vậy...

9. @ [Vip] Master hứa với tao gì nhớ hem?:>

10. Master

Master Thần King

Nhớ, nhưng mày cứ làm như việc của thằng đêk nào ấy chứ ko phải của mày, thông tin đêk đưa, còn nhiều cái cần nhớ lắm...

11. Nếu được anh em quan tâm ủng hộ tớ sẽ cố gắng.

12. Master

Master Thần King

Cố gắng trước đi rồi hãy mong người khác ủng hộ...

13. Bạn úp cái = cử nhân luật ra đây >:)

14. Có vẻ hơi khoe hàng nhỉ :)) cái này quan trọng tính công bằng và năng lực thui chứ = cấp cũng ko cần lắm

15. Chỉ đơn giản một điều là tớ yêu thích game MUHN và muốn đóng góp chút ít hiểu biết của mình cho MUHN thôi. Các bạn đừng quan trọng vấn đề quá. Nếu được làm mod cho MUHN thì tớ có cơ hội đóng góp và học hỏi từ anh em gamer chứ nói về lợi ích vật chất tớ có được gì đâu nào. Anh em căng thẳng thế thì tớ chỉ làm gamer thôi vậy. Dù sao cũng cảm ơn anh em vì mọi điều. Thân.

16. Hãy đợi ADm tuyển nhé ;))

17. Mod cực lắm ông ơi, làm mem cho lành :D

18. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Xin chào!

Cảm ơn bạn đã có lòng muốn đóng góp, tuy nhiên bạn hoạt động còn ít tại đây, vì vậy xin hẹn lần khác!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi