Góp ý Xin kiến ae ss6 + đề xuất với Fan 2 việc....

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thichmuhn, 6/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thứ nhất: Biểu quyết dừng chương trình Relife : đã trải qua 1 trạng đường RL ss6 khá dài bản thân mình cũng như các game thủ cũng đã quá mệt mỏi : chính xác hơn là tốn kém tiền bạc +nhàm chán: mong muốn có nhiều ý tưởng mới hơn thay cho ct Relife di RL lại >>> biến thành game thị trường
    Thứ hai: việc tiến hành update ss7 là cần thiết , Fan đã xin ý kiến ae xong rồi để đây ko phản hồi... , thì cũng nên có thời gian chính xác, thời gian 1năm gần đây cá nhân mình nhận thấy ss6 đang rất thiếu những ý tưởng sáng tạo mới;

Last edited: 6/5/14
  2. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

3. một lần rl ít nhất mất 5trieu.......

4. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Có lẽ lên để cái mốc 1/7 PHTS làm điểm dừng cho Relife thôi ^^

5. tháng 7 bố trí nghỉ ít ngày ae mình gặp nhau nhé :))

6. up cho cậu 10 phiếu.tình hình cứ kéo dài thế này bác Fan lợi 1 thiệt 10 muốn lôi kéo ae gamethu mới bác phải có chính sách giới hạn 1 mốc Point dư .như vậy những người mới có cơ hội đuổi tới 1 mốc ấy.còn cả sevent chỉ khoảng hơn chục acc trên 60k dư thì giữ nghuyên vì cũng ko ảnh hưởng đến cộng đồng MUHN game nào cũng phải có 1 số tốp mới hay

7. khi người ta không còn việc gì để làm thì người ta sẽ nghĩ đến chuyện giết nhau thôi

8. thế thì ai nhanh thì được lượt nữa :))

9. RL làm gì mà tốn lắm đâu ae :D cũng phình phường thôi mà. Mình nhất trí là dừng RL chứ mãi mãi thế này hơi mệt :x

10. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Nhất trí với quan điểm của chủ Top, nhất là chi tiết Update Ss7 :)

11. con gà *** biết rồn rs =))

12. những đóng góp rất thiết thực

13. ng ta cay` len 200skill roi` moi' don RS. nthe ngay` rs 6 lan` ko mat' phi' bao luu skill :)

14. Bỏ 10 phiếu cho chủ tốp

15. 1 like cho a Minh :))

16. Từ khi có RL giá trị acc đi xuống. Tốn kém mà chẳng đi đến đâu. Acc khủng để lzi khi chỉ trực đến cuối tháng cắm mặt vào cày trong khi event thì nhạt nhẽo ( k muốn nói là gần như ko có )
    đề nghị bác Fan dừng RL lại hoặc năm 2 lần là ok

17. RL tốn kém lắm. Ko RL thì bị tụt lại :))

18. Mong fan dừng RL và úp ss7 cho ah em. Mọi người đã mệt mỏi với việc RL và đg đón chờ cái mới đó chính là SS7

19. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

đã có giới hạn RL nhé. ss7 thì còn up

20. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Đáng nhẽ Fan đưa ra thời hạn Relife thì chuẩn hơn là giới hạn point

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi