8 về game Xin hỏi về cách cộng point.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MisterSiro, 14/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các pro cho e hỏi về cách cộng point để train ở sever 10 tân thủ, em xin cách cộng của tất cả các char ạ.
    thanks all

2. Ko co so poi cu the thj biet tnao @@

3. sever 10 đánh max 400x8 =3200 point+ point qui định bác.

4. các pro lại giấu diếm bí kíp để tu luyện 1 mình chăng8->

5. saivado1

saivado1 SuperMan

Mỗi một chủng tộc có 2 cách cộng point để luyện level và PK
    Có 7 chủng tộc có tương ứng 14 cách cộng point.
    Câu hỏi của bạn tương đối dài và đã có câu trả lời ở Box chủng tộc cho cả 7 chủng tôc.
    Vậy mời bạn sang Box chủng tộc để đọc và rút ra cách cộng hiệu quả nhất cho chủng tộc mà bạn ưng ý nhất.

TruongSoMisterSiro đã thích.
  6. MG + 5k agi 1k str 1k ên còn lại vit

MisterSiro thích bài này.
  7. các box chủng tộc em thấy tòn là công point cho các pro thôi, với số point của sever tan thủ thì không phù hợp với cách chia % như vậy, hơn nữa e chỉ hỏi về cách công point để train quái thôi, ai biết char nào thì chỉ cho char đó. Nhung cung cám ơn bác úp giúp. :)

8. công xong đi xin partty ạ??:)

9. thế chắc cứ vit vs agi rồi

10. ko hổ danh 1 thời làm mod :)

11. saivado1

saivado1 SuperMan

Ý là sao đấy Trường? :) Anh vẫn tiếp tục làm hết trách nhiệm công việc quản lý mình phụ trách đấy chứ :)
    Thế giải top 1 đua guild bán thế nào rồi? Giải đó ngon nhỉ hay chọn bộ full 15 đấy là Huyết Long rồi bán cho anh giá bèo nhỉ? 8-}
    Có gì Inbox cho anh.

12. vẫn chưa bán đc a, thường ng ta đặt đồ 380 mới ko lỗ cho cả 2 bên, a mà đổi sét HL thì ra chợ mua có 8k bạc @@! làm sét da +15 có vẻ còn hợp lý hơn

13. saivado1

saivado1 SuperMan

Hàng đó ở chợ không gia cường được :). Anh thích nó gia cường được độc một chút :D
    Chẳng lẽ lại QN.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi