Thắc mắc xin hỏi admin @fantasymc về ưu đãi khi nạp thẻ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi quynhmnls, 17/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi có 1 acc đạt 10.000 điểm tích luỹ nạp thẻ hôm 8/3 và đã được hưởng ưu đãi 20% exp khi luyện lv từ 8/3
    đến hôm nay là 17/3 thì không thấy được hưởng ưu đãi 20% nữa. (vì kiểm tra trên wed thấy báo điểm tích luỹ trong 30 ngày < 10k)
    vậy tôi muốn hỏi admin @fantasymc là thời gian được hưởng ưu đãi được tính theo điểm tích luỹ cập nhật hàng ngày hay là được hưởng trong bao nhiêu ngày tính từ khi đạt mốc?
    nếu đúng là tính theo cách 1 thật thì đề nghị admin nên fix lại theo hướng có lợi cho người chơi hơn (cách 2) để anh em máu me nạp thẻ.
    ví dụ: ngày 01/3 tôi nạp 6 thẻ 100k được 6240 điểm. đến ngày 29/3 tôi nạp 4 thẻ 100k được cộng dồn thành 10300 điểm và được 20% exp. vậy đến ngày 2/4 hệ thống cập nhật xuống còn 4160 điểm và mất 20% (coi như được hưởng có 3 ngày).

2. pm sdt y dc giải quyết nhanh hơn

3. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

điểm tích luỹ chỉ tính 30 ngày kể từ khi nạp thẻ . thế nên khi hết 30 ngày điểm của bạn không đủ 10k điểm sẽ không được thưởng nữa .

4. em cũng đoán thế. nhưng mà muốn admin xem xet fix theo cách kia thì tốt cho anh em hơn. nếu như thế này thì ít người ham hố nạp thẻ. vì ít người nạp đủ 100k để lấy SHK, đa số muốn nạp 10k để lấy 20% exp thôi. mà nếu tính kiểu cập nhật điểm hàng ngày thì thà bỏ 1m ra mua bạc xong mua CS lại rẻ hơn.

5. gamemuvp

đó là quy định rồi em . Thế nên muốn được trọn vẹn 30 ngày thì phải nạp 1 lần đủ 10k điểm .

Quang Trí thích bài này.
  6. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

10k điểm là 1 triệu vnd hay là 10tr thế bác?

7. chỉ hơn 900k là được 10k điểm rồi bạn nhé.

Quang Trí thích bài này.
  8. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

thế là dc 1e shk 15 theo acc hả bạn?

9. Em hóng vụ đổi SHK+15 không biết còn đổi được không ???

10. SHK+15 la 9m nhé ae,.................

11. Cái này hết rồi sao mà anh Nhiên

12. gamemuvp

Hiện tại vẫn được

13. Hôm em thử 2 lít chẳng đc điểm nào luôn anh ạ

14. gamemuvp

nạp hôm trước qua 12h đêm xong bảo trì mới được nhé

15. Để xem lại. Xem tháng sau làm vố lấy con sói đi xịt anh
    mà hôm nọ anh trừ xzen em à :((

gamemuvp thích bài này.
  16. Nạp 1củ liệu có đc con sói k nhỉ?

17. Phải 100k điẻm tích luỹ trong 1 tháng 10tr vnd bạn nhé tính ra mình nạp còn hơn con số đó nhưng tầm nửa năm vì bỏ ra 1 lúc 10tr cũng không phải truyện đơn giản vơi anh em đi làm thuê như mình

18. saivado1

saivado1 SuperMan

@quynhmnls: Đây không phải là lỗi mà quy định đã thông báo rõ rồi bạn:
    Điểm tích lũy nạp thẻ tính từ ngày nạp cuối cùng đổ về trước trong 30 ngày đạt 10k điểm tích lũy sẽ được ưu đãi tăng 20% exp cày level và 50% zen rớt.
    Thời gian tăng cho tới khi dưới 10k.

Như ví dụ của bạn: Tính đến hết 29/2 bạn được 10.300 > 10.000 điểm tích lũy.
    Điểm tích lũy do 6 thẻ (01/2) + 4 thẻ (29/2)
    Đến ngày 2/3 so với 01/2 là 31 > 30 ngày => Điểm tích lũy của 6 thẻ (01/2) đã hết hạn => chỉ còn điểm tích lũy của 4 thẻ (29/2) là 4160 < 10000 => Hết ưu đãi nạp thẻ tăng exp và zen bạn nhé!

19. có hay chăng bác kiến nghị với FAN xem nới lỏng luật ra 1 chút nạp trong 30 ngày đủ thì tăng thêm ngày cho người chơi 1 chút

20. các bác cũng chịu khó lạp thể thế kiếm sói hoàng kim ah

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi