Góp ý Xin gửi vài lời tâm huyết đến các bác trong bqt game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Single, 21/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. loài óc mày có nhét cứtt vào cg ko khôn đc

2. ném xương cho mày rồi còn gi?ngồi mà gặm đi,hà cơ gì còn cắn tao nữa?

3. Mình đang kiến nghị Fan fix zen chính chủ =)) Zen tỉn trẩu ;;) nếu dc fix sẽ có tên là như thế ;;)

SingleEm Về Đi đã thích.
  4. Tóm tắt cả topic chỉ cần đọc xong câu này

"tạo đk cho những người có kinh phí ít(theo suy ngĩ của e)có thể sánh vai cùng ae có điều kiện"

về cơ bản, điều này chỉ có khi đã giành được chính quyền độc lập, cách mạng thành công thôi bạn nhé 3:-O

5. Chiến tranh có thể kéo dài 5 năm hay 10 năm nữa. Nhưng Tỉn trẩu nhất quyết theo đến cùng đòi fan: Fix Zen Chính chủ =))

Single, PowerlifterEm Về Đi đã thích.
  6. Em dân Bv nhưng thích HN hơn nên hay đọc bài của mấy bác bên Hn. Em nghĩ nếu mấy bác chơi game để kiém niềm vui mà ko muốn mất vnd thì có thể đầu tư sang bên BV bọn em. BV có thể là ko dc như HN nhưng về phần cày zen hay đồ thì cực kỳ nhẹ nhàng,đấy là em chưa nói đến reset hàng ngay.Em cắm dungeon cày sô cô la hồng bèo bèo ngày cũng dc vài tỷ zen.

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

BV ko còn hot, chứ mà hot, zen dc vài tỷ mà tỷ giá 200b/1 tỷ zen xem, lại dạt sang BV ngay

Em Về Đi, SingleNhật Thăng đã thích.
  8. Nhưng khổ cái, bọn nó cầy zen mục đích chính là bán lấy tiền, chứ có đầu tư lại game đâu ;;)
    Toàn đi nghịch cát vs mua iphone >:)

Em Về ĐiHuashi đã thích.
  9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thế mới sướng =)). Đầu tư vào ăn kẹc à =)) ngày rs 8 con mỗi con 46 bạc cũng éo ít đâu :))

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  10. dạo trước cũng chăm rs ,acc chính ngày 6- 7 lần,acc phụ 1 - 2 lần lấy poin vc,ấy vậy mà mấy hnay thấy nó nản nản chả muốn cày bác ah.

Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cắm vứt đấy lấy zen ngọc, rảnh thì săn bắn hái lượm. Tháng cũng có bạc bán chơi.

Nhật Thăng, Em Về ĐiSingle đã thích.
  12. tớ thì chả mưu cầu bán làm giàu,chỉ cần đủ để thỉnh thoảng rs po cho e cave thế là hạnh phúc lắm rồi

13. Thật á ?

3012Em Về Đi đã thích.
  14. khổ cái là e chơi soul bác ơi>>kẹp chuột mà,ko rs acc phụ thì khỏi phải nhặt,ấy mà ông cắm cùng có con dk nhặt zen vô đối, thành thử ra là kave của e rs còn ko nổi nói gì bán?bác lại chêu kaka

15.  
  16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tôi cũng có 2 acc dw :)). Cắm vẫn rs đều.

SingleEm Về Đi đã thích.
  17. àh thì mua bạc rs mà bác?chứ cơ mà cave cũng phải mua bạc để rs nữa thì chắc ko kham đc đâu bác ợ

18. bài này hơi thâm đấy bác nhá

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tớ bán zen bán ngọc thừa bạc rs :))

SingleEm Về Đi đã thích.
  20. Của thằng Tỉn trẩu khoanh vùng mà =)) nó muốn của nhà nó tất

SingleEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi