Góp ý Xin gửi vài lời tâm huyết đến các bác trong bqt game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Single, 21/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gửi a @fantasymc .Vẫn biết là chơi thì phải tốn kém,nhưng e thấy fix ko rs ko nhặt đc đồ là ko hợp lý lắm(quan điểm cá nhân,xin các bác đừng gạch đá).E cũng đã đọc một vài cm của 1 số pro là chơi mu ko rs thì chơi làm j?????Nhưng ko phải ai chơi cũng có thể ngày ngày rs đc phải ko ạ?Và cũng ko phải ai cũng có thể nạp thẻ để cày rs đủ 1team,chưa nói đến vấn đề tân thủ 35 ạ.E ngĩ là cũng nên tạo đk cho những người có kinh phí ít(theo suy ngĩ của e)có thể sánh vai cùng ae có điều kiện.E ko nói đến vấn đề đồ đạc nhé các bác!Mong bác admin tạo dk để ae ít khá giả vẫn có thể chơi game"không chuộc lợi",vì đam mê!Bác có thể fix Ko rs ko rớt đồ,nhưng ko thể đi săn boss và tham gia sự sự kiện nữa thì căng quá.Như thế có vẻ game kém công bằng về vấn đè tài chính bác ơi,người có đôla người có time mà bác??E viết bài này cũng chỉ có 1 mong muốn là Mu hà nội sẽ mãi mãi trường tồn,để ae có thể thoả chí đam mê với huyền thoại.Có gì ko phải mong bác và ea ít gạch đá ạ!

2. vote thôi bác.. em thì thế nào cũng được :D..

meomeoSingle đã thích.
  3. cùng chung sống phận như chủ top . tôi cũng tắt máy đi ngủ mấy hôm rồi đây

4. cũng chỉ muốn chơi game 1 cách bình dị thôi bác ơi

meomeoBaBykool1 đã thích.
  5. có hôm "quên"ko rs,rớt cả team luôn.chán ko còn lời nào để diễn tả

meomeoBaBykool1 đã thích.
  6. người ta gọi là cạn lời :D

meomeo thích bài này.
  7. vâng đúng rồi bác...cạn lời

meomeo thích bài này.
  8. Vote :)

meomeoSingle đã thích.
  9. có khi nào 1 ngày đẹp trơi anh fan vui tính lên fixx 12 tiếng ko rs là ko rơi zen không ợ!

BaBykool1Single đã thích.
  10. ko rơi cũng đc,rơi mà ko nhặt được thì mới muốn đập đầu vào gối))

Trang Nhất thích bài này.
  11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bợm phản đối nhé

Nhật Thăng, Boy8xHDbo02601 đã thích.
  12. Bây giờ cố gắng chạy lên 2k thôi, biết làm thế nào .

Single thích bài này.
  13. tại sao thế?

14. ai cũng 2k lấy ai tân thủ bác?ko lẽ chỉ hàng top chơi với nhau?cùi cùi thì lượn sao?

15. dạo này thấy 35 với 15 người ta thi nhau bán,hay ae mình cày 35 để cắm cho bác fan ??

16. hơi thốn 1 tý,vì ko có nhiều người quan tâm đến điều này,đúng là ngèo thì cấm đc đú các bác ạ,không giám đú thì đúng,nhung mà ko giám chơi thì ae cho ý kiến

meomeo thích bài này.
  17. cá nhân mình thay đổi kiểu nào cũng chơi được hết, chỉ cần cắm PO là đủ ,keke
    nhưng mà cũng vote ý kiến fix "ko rs là ko rơi đồ " thôi , còn lại vẫn cho đi sự kiện S :D

Single thích bài này.
  18. cho đi đào ngọc>>> nhưng đào ko ra ngọc đc ko bác>>kaka

JohnChiangVn thích bài này.
  19. cũng được mà đôi khi có người chỉ cần vào phá thôi >:)

quynhmnlsSingle đã thích.
  20. có nhìu người có thú vui vào game chỉ để cày rác nc vui vẻ.giờ cây rác phải mất phí cao quá nên chắc nhìu người bỏ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi