Offline Xin chúc mừng XaQue

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LuuDeLy, 16/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AnBoaiNhe

2. Nó chắc sn93, trẩu tre ấy mà, thông cảm

DarkKing thích bài này.
  3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Tuổi tác thì liên quan gì vậy bạn? Admin Hi làm admin từ năm 21 tuổi kìa! Còn trẻ trâu nhìn vào topic này biết liền ai. Tôi không chửi nhau hay đụng chạm gì ai, thì cũng đừng ai đụng đến tôi!

zztieuquizz thích bài này.
  4. XQ quá tuyệt vời , các bạn đã và đang thống trị máp vua , quả không sai về cái tên máp VUA , đúng là ông hoàng của gamethu , còn người ta nói không cần máp vua ,cái này a e biết mà , có ai tin đâu , tin làm sao đc mà tin , vì các bạn ấy vẫn luôn mang trong mộng 1 ước mơ , vẫn đang dìn giữ trong lòng 1 sự căm phẫn , cái này thì mọi người hiểu và biết quá rõ rồi ,chẳng qua chỉ là những lời nói bao biện che đậy , cũng như mua giá rét đến các bạn ấy phải dùng những chiếc áo ấm để an ủi thân phận băng giá của mình mà thôi

DarkKing thích bài này.
  5. ko cần hiểu và ko qtam mấy , nhưng nồng nặc mùi nịnh bợ.
    như mấy thằng dân văn phòng suốt ngày quất lưỡi vào mông xếp

dacknot, MasterPieDarkKing đã thích.
  6. 21 tuổi nhưng @Thiên Thanh Hi có học và được đào tạo để thành Supper Admin ,
    hoặc như là @ViperMUHN làm Siêu Admin lúc 16 17 tuôi
    còn bạn thì sao , trước đây là 1 cái thằng ba lanh , rồi đăng ký làm Mod với khẩu hiệu " Đợi chờ là Hạnh phúc" để được TTH nhấc bạn lên làm Mod .
    bạn có nhận thấy từ ngày Bạn Làm Mod DD nó nhạt hẳn đi không ?
    Bạn có thấy chính bạn là cái nguyên nhân của mọi rắc rối không ?
    nếu bạn nhìn ra những sai làm của Mình thì mới đúng như giao ước của bạn với Admin là : góp sức xây dựng cộng đồng MU phát triển ,

YeuVoNgovietpro85 đã thích.
  7. MasterPie

Nói thẳng ra ấy là các bạn muốn tôi phớt lờ cái sai phạm của nhóm các bạn trên diễn đàn này nên gây sức ép lên tôi.

Xin lỗi, ép nhầm người rồi. Luật là luật chung, muốn tôi phớt lờ sai phạm á? Mơ đi!

Còn Thiên Thanh Hi chọn tôi là có lí do. Hơn nữa nếu tôi làm không tốt, tôi không có ở vị trí này:
    1.Mod box Bá Vương
    2.Mod toàn bộ mảng Cộng đồng GamethuVN
    3.Mod MUDiDong
    4.Mod Vina MU

Bạn nghĩ nếu tôi làm cho diễn đàn này đi xuống, liệu tôi có được chọn làm mod khác không?

Chốt: tôi sẽ không phớt lờ bất cứ sai phạm nào, và của bất cứ ai nên dẹp đi ý định gây sức ép để tôi không dám sờ tới nhóm các bạn!

TieuTuKoRe thích bài này.
  8. MasterPie

Chấm dứt tranh cãi và quay về chủ đề mừng XaQue thắng CTC nhé. Mọi tranh cãi sau comment này tôi sẽ xóa toàn bộ!

Last edited: 17/1/17
  9. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Sao không xử phạt sai phạm chống đối mod = lời lẽ nhỉ :)).
    Văn thì cùn dẫn chứng thì không có mà bảo Mod là nguyên nhân của mọi rắc rối.
    Phạt cái coi giọng văn nó còn hùng hồn đến đâu.

Đúng sai ngay trc mặt rồi còn gì nữa =)) , cháu nó chưa dc dạy cách phải đối nhân xử thế với cán bộ =)). Ra đời mà có cái tư tưởng chống đối này ko giải quyết dc vấn đề đâu, rước họa vào thân đó. Nghe tao thì đời mày nó còn khá lên dc =))
    CM XQ win CTC nhé, không lại bị xóa cmt vì lạc đề ^^

Last edited by a moderator: 17/1/17
  10. tôi không làm sai quy định DD nên tôi cũng trả quan tâm bạn có LỜ hay không có LỜ :D ;)
    tôi chỉ đưa ra ý kiến của mình , ai nghe thì nghe không nghe thi dừng , không ảnh hưởng đến tôi ;) Admin có add cho bạn làm Ông giời tôi cũng kệ ,
    bạn làm được việc thì trả ai giám ý kiến đâu ,

11. yên tâm qua cái tết này a cho chú lên làm adm luôn! :))

÷Quỳnh…Châu™ thích bài này.
  12. STOP.

13. chủ thớt này chắc là bản sao y bản chính của hdlove09 =)) .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi