Thông báo Xin chào tất cả anh em Bá Vương.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi bv2020, 24/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mod cứ làm việc như Lucky là ok rồi ^_^
    còn việc bổ nhiệm là ro lãnh đạo =))
    cơ mà chưa bết tên và ranh tính sao Mod ko tự giới thiệu bản thân nhỉ ^_^

2. Chúc mừng ! Nhiều mod thế này mà ko có mod nào bên chợ ảo nhỉ :))

bv2020 thích bài này.
  3. Chuẩn mem rồi. Chả biết nhưng cứ mem của Bv la ủnh hộ hết.

4. Chợ ảo thuộc quền quản lý của chú tiền roiif mà anh

5. Cái gì cũng biết :). Cơ mà chú tiền dạo này bận làm ăn lớn ko để ý mấy ^^

6. Quên Anh Đi

Quên Anh Đi Chiến Binh

Xl kể người ta vừa lập cũng vậy thôi. GT tiến cử thế cái chức danh mod Facebook của bạn phải lập đơn từ khi ở PH chắc lâu lắm nhỉ...ấy thế mà vừa sang BV đã được làm Mod FB rồi. Nói người khác xem lại mình đi

7. Có mod mới là mừng rồi , cũng tới lúc mình dừng chân ở BV rồi :)
    Không chơi acc nào nữa , có ac tân thủ dạo chơi thôi ! Bận công việc ! :D

8. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Mod FB GT không yêu cầu lập đơn, tự cảm thấy đủ khả năng mà GT yêu cầu thì giơ tay thôi. Trong nhóm zalo đó ông nào đề bạt tôi lên không, mà bây giờ cứ như kiểu có ơn với tôi lắm vậy? - nên nhớ khi tôi sang BV , tôi là 1 người ý kiến nhiều và những ý kiến của tôi trái ngược với quan điểm của GT. Còn việc tôi làm sp fb thì đấy là ở tôi thuyết phục GT, chứ các ông thì có ơn với tôi quá ấy. Nói đi nói lại cũng chỉ là muốn ng khác nghĩ rằng nếu không có King thì tôi không dc làm sp chứ gì. Cái đó nó là cái duyên, khi tôi dc vào nhóm zalo của King, nhưng tôi nói để cho các ông hiểu, nếu như khi tôi sang đây tôi không ở King, thì cũng còn nhiều G khác, và đều có liên kết zalo vs GT. Tôi nói cho các ông biết, kể cả GT có add ring hay k tôi vẫn cứ làm cho GT - rõ ràng quan điểm nhé , ok!

Trong toppic này tôi không có ý phản đối hay khó chịu gì với mod, mà tôi chỉ muốn giải đáp cái thắc mắc của member với 1 mod thôi. Cách các ông cmt thì đã nói lên đến cả 99% mod là người của LM King rồi. Tôi cảm thấy tôi biết đủ rồi, và không ý kiến gì nữa. Chào all!

P/s : Lần sau dùng cái nick diễn đàn chính ra nói chuyện cho đàng hoàng nhé :)

Dark Night thích bài này.
  9. Quên Anh Đi

Quên Anh Đi Chiến Binh

Cá nhân mình cũng chẳng quan tâm ai là mod.và nói thật cũng éo ưa .mod làm thế nào để menb quý mến coi trọn. Chứ kiểu mod lấy quyền ép menb thì tốt nhất nghỉ đi

10. Được lòng thì ưa mà :)) xưa ta cũng thế ... hehe

11. Quên Anh Đi

Quên Anh Đi Chiến Binh

Xl bạn mình chẳng o cái LM nàoo ccái SVBV này..còn thưa với bạn là nich dd tôi chỉ có cái này. Bạn nhìn cai avata làbbạn hiểu Và sự thật 1điều là tôi k thế yêu thương nổi mod

12. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Vậy mà cứ 5 lần 7 lượt nhắc tới cái cv của tôi.
    CV của tôi không bao gồm cái diễn đàn này, và chả ảnh hưởng tới đời sống nhà ông nào. Thế mà tôi hỏi mod diễn đàn thì ông lại từ đâu lao tới, cmt trả lời tôi 1 cách không thể hiểu là vì sao :), xong rồi bảo tôi xem lại bản thân.
    Thế bh tôi mượn câu đó để hỏi ông nhé, ông nhìn lại bản thân ông chưa?

13. Níc lạ cmt nhiệt tình quá, tóm lại là mod chính thức chắc chắn sẽ lm tốt vì GT đề bạt :">

bv2020 thích bài này.
  14. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Chuyện muôn thuở thôi :)).

15. Sao phải xoắn vậy nhể Khểnh =)) chú m ngại à :D

16. động nói là LM king ^_^ ~~~~ men của BV mà này ở Tọc Kinh mai ở Tọc Mường ngày kia ở Tộc Thái =)) chả có gì khác

17. PIC của tớ chỉ mang tính chất chào hỏi anh em thôi không có ý gì khác.
    Ngoài ra PIC của mình không phải là cái cớ để các bạn lôi ra để chê trách các MOD còn lạị.
    Những ý kiến đóng góp của các bạn mình ghi nhận.
    Có lẽ chủ đề MOD hơi nhạy cảm nên mình sẽ khóa PIC lại.
    Cảm ơn anh em đã ghé qua.

DatSmile, MasterPieVíp_ĐạiCa đã thích.
  18. MasterPie

Đối với những người thường xuyên vi phạm Quy định, thì mod nào cũng như nhau cả thôi.

Anh em có góp ý thì mọi người hoang nghênh, đừng ném đá nhau.

bv2020 thích bài này.
  19. MasterPie

Nếu có chửi nhau ở chợ trời thì anh chịu khó click vào mục báo cáo nhé.

Nhưng báo cáo lâu mà không thấy admin giải quyết thì pm riêng cho em.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi