Thắc mắc Xin các bác tư vấn giúp!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ducthuysan, 14/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày xưa hồi lớp 10 có chơi mu hà nội bản 0.97 gì đó, giờ đã 33 tuổi rồi, ngồi rảnh rỗi quá mà có cái máy tính mà chả biết làm gì nên tính chơi lại mu, vừa là để tìm lại kỷ niệm xưa, vừa là để giết thời gian. tìm mãi mới tìm lại được mu-hanoi ngày xưa mà vào nhiều sever và bản cao quá. bây giờ chơi lại lên chơi sever nào cho dễ tiếp cận và theo đc. và giờ tân binh như tôi có phải đi gõ từng con gà như ngày xưa không hay có hỗ trợ reset.

Mong các bác đang chơi tư vấn giúp!
    Và điều quan trọng nhất là sever có đông không, hay toàn cắm tăm tự kỷ thì chán lắm

abinh thích bài này.
  2. vẫn đông vui nhộn nhip chợ búa đông đuc bạn ah bạn chơi gọi đt mình tư vấn cho
    bạn chơi lên chon sv hà nội nhé có rất nhiêu ae = tuổi như bạn cung như mình năm nay cũng 33 rồi mình sn 1984

3. Bô lão =)) Lập acc tân thủ chơi cho vui, bận quá thì bảo con cái cầy hộ nhé bác! :))

4. Cảm ơn bác, bác 84 phải 34 em 85 33.
    Chơi lại giờ có khó ko bác@@, tôi chả cần mạnh chỉ cần tìm niềm vui

abinh thích bài này.
  5. mua mấy acc chơi cắm cho vui vừa rẻ nữa

6. hỏi chí không phải. thủy sản có học đại học nha trang không. với lại cậu chơi thì cứ chơi. gà đập gà lo gì. mỉnh mới chơi lai hơn năm. mà cũng thấy bình thường mà. tùy sức thôi. có điều giờ mu thay đổi tự động nhiều tạo điều kiện cho anh em đi làm vẫn chơi tốt
    và giờ sever đông vui dịch vụ gần như đầy đủ bao gồm bảo kê. chửi thuê. làm nvu3 . thuê đồ... bảo đảm với bạn vui như tết

7. thank bác. Tôi ko học đại học Nha Trang đâu bác, Khu Tôi ở là khu Của trường Thủy sản nên viết thế thôi :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi