8 về game Xin bức ảnh về phong ấn x10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ly93, 14/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ae nào ăn đủ 3cs + phong ấn x10 cho xin bức ảnh. Thêm thần mã 6 nữa càng tốt. Định đầu tư 1 ngày chạy thử mà không biết có hiệu quả như số tiền mình bỏ ra không nên muốn tham khảo trước. Nhân tiện ae nào có mẹo chạy nhanh chia sẻ luôn thỳ càng tốt tks trc nhé

2. chỉ chơi ở map cuối đang định mua mà băn khoăn câu này :-?

3. GameThuVN(06_04-11_44-0002).jpg
    nếu bạn ăn 3 cs + phong ấn + TM có thêm 3 ttd 35% cầy ở p8 hoặc p18 MAP cuối thì hơn 1m nhé, còn tàng tàng thì cứ 500 - 800k tuỳ từng con quái

4. Tiện thể a e cho hỏi chạy max 24h thi dc bao nhiêu tỷ exp, ko biết công sức bỏ ra có đáng ko chứ tầm 2k5 bạc cũng mua đc 25 ty exp rồi mà ko mất công sức

5. chơi ở map nào cũng được miễn sao có exp
    nói là x10 nhưng chỉ tăng x10 exp mặc định +tm thôi mua thêm 3 cs thì thêm exp của cs thực ra thì chỉ x5 so với 3 cs+tm
    để đạt exp cao nhất bạn có thể mua cs+ phong ấn xong bạn tắt máy đi ngủ khi nào hết giờ mở máy lên thì exp sẽ đạt tối đa như bạn mong muốn :D

6. max 24h ko bỏ sót BC, DV, arena, sk EXP, Stadium, có 3 ttd 35% có thể lên cả 100 tỉ. còn 50 - 70 tỉ thì ăn ngủ đầy đủ cũng xong

ly93 thích bài này.
  7. @1stMU cho thớt toại nguyện đi :))

Block ID thích bài này.
  8. kiểu này nhàm wa sk x10 như thế mấy mà max sk

9. Cày thôi :)) lên được 800sk vỡ mật

10. 800sk = 2300 tỉ ấy mà, ko biết @hotamluong đang ở mức sk nào? bạn có thể miệt mài Phong ấn, ko ăn ko ngủ thì khoảng 1 tháng là max thôi chứ mấy? :))

Tay Thép thích bài này.
  11. Cày 800 ks mà các bác ý cứ ví như cày level không bằng :))

dunggiang thích bài này.
  12. ae nao chạy sự kiện sk x10 thi pm mình chạy cùng vs cho vui nha bc dv cho đủ team :)

13. casop master cas nào trẳng hiển thị là chỉ chơi ở máp cuối

14. trừ cậu cày chịu khó đi arena ko bị pk kave khoẻ nếu k3 bãi bình thường 190 trẳng hạn mình đã thử 1 ngày 1 đêm 2ttd 35% chỉ được khoảng 20tỷ hơn 1 tí đấy là hôm đứng trộm p7 ko bị pk tóm lại là thời đại này nhiều người muốn nghỉ game mua nhanh và rẻ nhất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi