8 về game xin ae cú pháp nhắn tin bảo lãnh acc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thuytinhmau, 5/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bảo lãnh acc có mấy cái đồ ex cùi có phải cất hay chuyển qua acc khác không?
    acc mình thoả mãn hết các điều kiện của fan rồi mà bảo lãnh mãi không được

2. không ai giúp tôi à

3. Bạn chụp hình lên đây, rồi nhờ mod vào giải quyết giúp. Acc của bạn lí do gì mà phải bảo lãnh, nếu do lâu không nhớ thì có thể cung cấp chính xác thông tin BQT sẽ check lại thông tin sớm cho bạn

4. mình đây đủ thông tin chỉ là sdt mất cách đây gần 10 năm rồi:D mình có thể xác nhận qua email. email của mình sdt trước cũng là của mình nhưng bị người khác trôm mất gọi điện xin lại số thì khoá sim. xong người khác làm lại mất

Bianconeri thích bài này.
  5. upload_2017-4-5_17-25-30.png

acc này thì sơ suất đổi nhầm sdt kêu gào mãi mà cũng không có người quan tâm

6. có anh nhiêm quan tâm đến nhưng chỉ đậy cách nt nhưng nhắn mmaix cũng không 1 lần hồi âm

7. có mod nào gé qua chỉ em cách giả quyết với

8. Bạn gần giống trường hợp của mình, chả là có cái acc cùi cùi chơi từ 1.0 không muốn buông bỏ, lên ss4-ss6-ss8 vẫn on đều nhưng rồi mất sim (do sim không chính chủ nên không làm lại được)
    thế là không dám đầu tư vào đó mà mua acc khác, nhiều lần nt bảo lãnh nhưng ko được ..! mà .... lâu quá quên mật khẩu cấp 2 luôn rồi còn nhớ pass 1 @@ còn cái email mà giờ email ko còn giá trị nữa hay sao ý ..!

thuytinhmau thích bài này.
  9. em mai giờ vô dụng thật hihi

10. không 1 aii vào giúp

11. mình đã thử nhiều cú pháp để bảo lãnh rồi bạn à :v nhưng k có đc

Bianconerithuytinhmau đã thích.
  12. Nản nhể .... lẽ nào buông cái acc đời đầu mình chơi ^^ hịc hịc ko chịu đâu ạ anh @fantasymc giúp chúng em với ..!

thuytinhmau thích bài này.
  13. mấy anh vào xem cho em cái mới đầu muốn nhờ ae. giờ muốn nhờ BQT và fan

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi