Thắc mắc Xin admin giải quyết dùm lỗi thùng đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi longbottom, 3/2/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. longbottom

longbottom Hiệp Sĩ

Mình mới chơi lại MU không lâu, có mua 1 cái nick, đã lập topic trung gian. Acc ngon ngẻ, không vấn đề gì trừ mỗi 1 cái lỗi thùng đồ. Nó nhỏ thôi nhưng khá là bất tiện, mong admin xem xét dùm.
    Đây là hình thùng đồ:
    Dòng thứ 2, ô thứ 2 từ phải qua. Trong game, nó là 1 ô trống, ngoài hòm đồ ảo, nó cũng là 1 ô trống nhưng có 1 cái ổ khóa. Cái ô này nó không cho phép drag/drop item vào đó. Khi click phải để cất đồ từ Char vào thùng, khi đi đến ô đó thì stuck, không được nữa. Đối với những item lớn hơn 2 ô thì nó bỏ qua, nhưng với ngọc này nọ thì nó bị stuck, phải drag/drog từng viên vô rất cực.
    Mong admin xem giải quyết dùm với. Cám ơn nhiều.
    MUHN MUÔN NĂM.

Last edited: 3/2/20
    Bảo Vyseriquynh đã thích.
  2. Sợ acc này có dính bug hay hack ko mà sao ảo thế không có đồ ở ô ý mà bị khoá

3. longbottom

longbottom Hiệp Sĩ

Mong admin giúp với ạ. Up

4. Anh nhắn tin cho Fan thử coi. Em thấy nhiều bài tag vào mà có bao giờ thấy comment trả lời đâu.

longbottom thích bài này.
  5. longbottom

longbottom Hiệp Sĩ

Thặc là vl. Thế admin quan tâm là quan tâm về cái chi trong cái con game của mình?

6. Nhiều khi nhắn tin nhờ hỗ trợ, Fan chỉ xem chứ không bao giờ trả lời. Anh bạn em vừa dính chưởng hôm qua. Nhắn tin từ chiều mà chờ mỏi cổ chỉ thấy seen chứ không rep.

Đành chịu thôi bác. =))

7. longbottom

longbottom Hiệp Sĩ

Cám ơn thím nhiều.

8. Bạn cung cấp thông tin sự cố qua zalo cho Fan nhé.

9. longbottom

longbottom Hiệp Sĩ

Okay cậu, cám ơn đã quan tâm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi