Xin 1 lởi khuyên

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi cutituoiteen, 29/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhà mình có nuôi 1 con chó,sáng nay em nó đã bị bắt trước mặt mình.
    Mình đưa chó đi vệ sinh,lúc về bị 2 thằng nó đi qua bắn 1 phát vào chó của mình và lôi đi,mình đã chạy theo và tri hô cho bà con trong xóm nhưng cũng chẳng kịp.Vậy là nhìn con chó mà nhà đã nuôi từ lâu có tình cảm như 1 người thân trong gia đình ra đi,đến bây h trong đầu mình vẫn còn bị ảm ảnh cảnh tượng chó mình bị lôi đi ngay trước mắt.Và tâm trạng mình.....
    Ai đó có thể cho mình 1 lời khuyên đc ko,xin đừng viết lời lẽ ko hay.

2. Ra quán thịt chó tìm lại thấy ngay mà hyhy ;))

3. Xin lỗi bạn,nếu bạn muốn spam thì hãy sang TP khác,đừng viết những câu ngớ ngẩn như vậy

4. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

bọn nó liều nhỉ.sao lúc đó không vớ lấy hòn đá hay cái dép ném cái bộp.tiếc nhỉ.thôi.buồn cũng làm được gì.nếu muốn phục thù thì cứ làm con chó khác.thủ sẵn cái gậy.lừa lừa hôm nào bọn nó lập lại đập cái RẦM.

cutituoiteenhòa ca ve đã thích.
  5. :(. khổ. thế bố mẹ bạn đã biết chưa. :(

cutituoiteen thích bài này.
  6. Lúc đó mình hoàn toàn bị động,chỉ biết chạy theo thôi,bây h bình tĩnh nghĩ ra cách thì cũng vậy,buồn.ĐI ngủ mà cứ bị ám ảnh mãi,ko quên dc,cứ nhắm mắt là cảnh con chó bị lôi đi lại hiện ra.Có nên uống thuốc cho ngủ dc ko nhỉ

7. 1 KỷNiệm

1 KỷNiệm Guest

tiếc nhỉ chúng ta hãy dành một phút để cầu nguyện cho kún kưg của bạn

8. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Trước mình thấy có thằng câu chó liền phóng xe đuổi theo.Nó cầm con dao chìa ra.
    nhìn hài vãi.mình bảo bỏ chó xuống mới chém được con ạ.Đến cửa viện 103 mình cho 1 phát lao đầu vào vỉa hè.Đẹt.Câu chó gặp đúng phải dân tổ.xong cm nó đời.

9. Khổ thân chú chó [-O<

10. Lần sau cố gắng thủ con dao ở trong người thằng trộm chó nào đi qua phi cho nó 1 cái
    xịt thì cầm gạch đuổi nếu nó mã tấu thì mình té :P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi