Thắc mắc Xác nhận Solo DL Cr7 mới bác Tài Vào TG

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Kip Dam Me, 2/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ae show hàng xem cái MUBV này máy tính thằng nào khủng nhất :))

2. Anhtuancr7 , à m nhầm tưởng tuananhvkl :3

3. Máy ngon thì t cuzng cắm po đánh lol chứ làm gì mua máy ngon có dc gì hơn ko. Tiền đấy t để sắm vào người cho sướng mà tao thấy nó bato đi copy kcc tao mới đăng cái cc nên cho xem mà, t coa nói máy t ngon hơn máy nhà nó đâu

4. vậy thì m khoe nhà m có 3 cái máy làm quần què gì, còn khoe ra net chơi cắm 10-15 acc chơi lol bình thường, m ra net chẳng lẽ người t éo bk ra, đã nói rồi m đú dớn chưa tới thì đừng có đua theo người t, giờ tao mà có nhiều acc t ra nét mở 3 máy log full cắm PO chơi zs m cũng được ở đó mà đú đớn àh. nói luôn tiền net là tao tự kiếm đc éo phải xin luôn cho m bk đỡ nói t dựa hơi gia đình ok

5. Thế tao mới vảo tao chỉ chụp cc lên cho mà xem ko nó bảo t đi copy ở bên vq. Mà tao chỉ nói nhà t có 3 máy chứ tao có khoe ko nhể :))

6. từ đâu chui vào éo ai hỏi khai nhà có 3 máy éo chơi ra nét chơi cho sướng mà kêu éo khoe, thế m nói nhà m có 3 máy làm gì. làm gì. làm gì
    về nhà chui vào đống.......... nghĩ lại xem có phải là đang khoe không. còn ở đó chống chế là không khoe tao ói vào:-q

Last edited by a moderator: 3/11/17
  7. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

@gialaca sự tích là như này : ... hồi tưởng :D
    Ban đầu là có 1 cậu thanh niên học đòi log sanboxie nhưng éo biết crack dc có 8 acc mang lên fb khoe, bị ông đạt show quả ảnh 21 acc có tí ức ức trong ng.
    Sau đó trộm dc quả ảnh ở VQ log cũng 18~20 cái gì đó ko nhớ, nhưng tóm lại là vẫn đ' phải của mình, lại mang lên fb khoe tập 2
    Mình show máy nhà 10 acc chưa hết tầm chỉ để cho cậu thanh niên đó biết là mình còn làm dc hơn, cậu ý ban đầu có biết crack đâu, phán như thánh là sanboxie chỉ 8 acc thôi nên mình ms show lên 10, còn thích thì vẫn cứ là 15 20 acc và máy chính chủ chứ không phải là lấy trộm ảnh của ai.
    Chắc là vì cay cú câu bóc mẽ thằng đi lấy ảnh Vương Quyền về khoe đâm ra cay cú, mà đúng là cay cú thật, ở cái toppic lấy ảnh của VQ đó mình show có 10 acc và nói câu chính chủ - ý là máy của chính mình, đ' phải trộm ảnh của ai cả thích là làm dc. Show có 10 acc trong cái toppic 18 20 acc thế mà vẫn có đứa nó thù dai :-o:-o - ô thế hóa ra 10 acc của mình to vãi => thế chả là cậu ý ăn trộm ảnh
    Mà thôi kệ cậu ý thôi bợn ạ, giờ sống ảo nhiều mà, chụp cạnh oto nhà người khác như của mình ấy chứ nói gì là cái bức ảnh :)
    Ban đầu phán sanxi log 8 acc, đến lúc đc dạy dỗ cho hiểu ra vấn đề thì quay lại tợp ngay :)
    Nói cho cậu thanh niên hoi biết 1 điều nè, setup máy ở nhà ng ta thích ng ta lên đời, ram 32g 64g chỉ cần có tiền là có, log 100 acc cũng cứ là ok, chứ còn máy net phục vụ mấy thằng hãm lol thì nó cũng chỉ có giới hạn thôi, *** bao h nó lắp ra cái máy khủng để phục vụ mấy thằng nông dân đâu.
    Mấy cái ảnh 20 30 acc đó toàn là ảnh máy nhà đó ông tướng ạ. Thể hiện ít thôi về mà gặt lúa đi!

zztieuquizzhoangdieu đã thích.
  8. m ko nhìn có cái chữ có thằng ra tiệm nét để log acc à lần sau để ý kĩ vào rồi trích dẫn của t ghe chưa chứ tao rảnh cặk đâu

9. ko biết lúa mùa này bọn dân tộc nào gặt nhỉ =)) không phải cay cú mà là t thấy bảo là ảnh kcc thì t cũng đi copy cái cc về thôi có gì sai sao =))

10. m éo đọc lại cmt của m àh, đọc xong cắm đầu vào đống......... mà suy nghĩ lại đi nhá. hay là éo dám đọc lại cmt của mình rồi phán bừa cho có để qua chuyện, còn muốn khoe log nhiều về lấy máy nhà mà chơi, chứ ra nét đú đớn éo bằng ai được đâu, ở đó mà tự hào như đúng rồi. Và nói thằng luôn m vào mấy quán net nổi tiếng xem m có như ông Hoàng không hay chỉ là một trong nhưng thằng chơi game bt éo hơn éo kiếm ở đó mà ông hoàng zs ông giếc ở trong cái giếng mà làm như đang ở trong biển cả

11. hình như có lần nghe ác để chơi ko phaỉ để chơi mất ác :)
    giờ lại solo dell ác

12. m nghĩ thế nào kệ tía mày còn tao tao chỉ thấy thương cho m thôi mở mồm ra là đống xong lại ví này ví kia m nghĩ ai cũng như mày ^:)^[-X

13. trị liệu ai cũng mua dc mà lại ko chơi :((

Kiên99 thích bài này.
  14. m nghĩ là đống gì chứ t nghĩ là đống mền đó, mà tao đảm bảo là m nghĩ mấy cái thứ éo được sạch sẽ

15. chỗ t ko ghe đống mên bao giờ dân tộc khác nhau nói chuyện tiếng phổ thông đi :D chứ phát sóng ngắn t ko hiểu được

16. đúng r, m ở tộc mới ra t quên. mà t cũng éo quan tâm m tộc nào cả k hiểu kệ m, google éo bk thì nghỉ chơi game đi là vừa

17. t tưởng m mới la tộc toàn tía răng rứa gì cơ mà =))

18. m đúng là tộc thật éo bk từ " Tía" nó nằm ở vùng miền nào hết mà phán. ở núi nào mới xuống á

19. t mà tộc thì~ 86.2% dân số VN dân tộc rồi khéo khi m còn tộc hơn :D

20. nói như m t mà tộc thì 100% VN là tộc chứ éo phải là 86.2% như m đâu, thằng tộc

KhenhDZ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi