Thắc mắc Xác nhận Solo DL Cr7 mới bác Tài Vào TG

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Kip Dam Me, 2/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như tên. 2 bên thống nhất uýnh như sau.
    MT 300 ss6 + 800 + acc tròn 600 điểm quả. ( acc tên nhân vật Mình sẽ cầm đánh Tên . DitConMeCr7 acc này trc khi đánh TG tài vào sẽ kiẻm tra Điểm MT + điểm quả như trên trc giờ đánh 10p )
    Đồ đạc Như nhau . Đồ thuê ws tùy thích. Không đồ sk + không đồ SSK
    Thể lệ Solo dell mất acc.
    Bùa lắc thoải mái vì ai cũng có thể mua dc. ( có hoặc ko tùy bên kia chọn )
    Không dùng Trị Liệu Cao cấp.
    + Phí = VND cho TG cho bác Tài là bên Thua phải trả.
    Bác Tài để lại STK để mình và bên kia chuyển khoản cọc 1 hoặc 2 triệu. để phòng trường hợp bể kèo là mất cọc.
    Acc tùy 2 bên chọn miễn Đúng và đủ điều kiện như trên. trc khi đánh Chụp VKS ok
    Bác Tài vào kiểm tra 2 acc ok rồi múc.
    Thời điểm 8h Tối mai.

2. dell acc ak. lại phí 1 kai acc

3. acc quan trọng nhưng cái danh dự còn hơn^^^ thế

4. cuối cùng lại hủy kèo vì 1 cái lý do củ chuối vãi lìn :((:((:((:((:((:((:((

Kip Dam Me thích bài này.
  5. như nào là củ chuối vậy bạn .

6. vì cái tên acc mà bác Cr7 không nhận kèo chán vãi lìn ra làm ngồi hóng:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

7. Có đánh thì xin 1 slot quay phim chụp ảnh nhé.
    :)

8. muốn solo lại đi đặt cái tên NV Chửi Luôn người solo thì ai thèm nhận nữa

Hóng cái kết

9. Mình cũng chưa thấy ai bảo Solo = tên acc bao giờ 0.o

10. CÁi đó nhằm mục đich Cân = . là cả 2 tên ko có poin VC :)
    nó cũng bảo cầm tên nv ditmekipdamme mà =]]

11. Lập Tên thì Cũng Chỉ Được 10 ký tự thôi
    chả biết là có cố tình hay k ))

12. nếu thích thì cr7 cũng có thể lập, đâu ai cấm Kip cũng có để ý đâu. chủ yếu là Cr7 không muốn nhận kèo này thôi. từ đâu kêu del acc người t nhận xong hết lý do này đến lý do khác, người t cho lựa acc lun chỉ cần đủ điều kiện 300ss8 800ss6 600 quả tộc DL, còn lại tùy ý mà cứ bảo này bảo nọ, còn kêu người khác lừa, đến bảo để TG kiểm tra cũng kêu không tin đc thì đến chịu

13. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

A ơi cũng vì dell acc mà đợt trước lão Hùng mồm lông TAD nghỉ game . Em thì chẳng thích trò dell acc này lắm. Đánh sản phẩm giao lưu thôi

14. hồi đầu đánh sản phẩm 5m người t không chịu nên KIp buộc phải chịu chơi dell mà bên kìa cũng không xác nhận kèo chán
    :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

15. a thiếu gì acc em ơi hihe
    ko đánh thì thôi ko nhận. mà đã đánh là phải win a mới nhận ^^
    hiểu ý anh không =]]
    Cái thằng ib fb riêng nhờ a chỉ + điểm còn đòi thắng dc a . Hơi khó . =]]
    Thầy bao giờ cũng để lại 1 Skill tuyệt đối để phòng đồ đệ dở trò nghịch tử phản mà em =]]

Phù Thủy TuLa thích bài này.
  16. •Trang…Kelly•

Giảm 1 số 0 đi anh em giao lưu vui vẻ có sản phẩm khả năng là ok đấy :v

17. •Trang…Kelly•

Giảm 1 số 0 đi anh em giao lưu vui vẻ có sản phẩm khả năng là ok đấy :v

18. •Trang…Kelly•

Nhưng mà đối phương làm gì có nhiều acc . a vẫn hung như ngày nào. khả năng em thấy giảm kèo xuống là ok đấy . HÊhhe

19. bên đó người t là set kèo dell mà chứ đâu phải bên mình, người t chỉ thích chơi dell thui

20. vẫn chơi cho vui e ak . nhưng những thằng sàm L phải cho nó sml e ạ
    e chơi ss6 e cũnh biết . nhưng DL nào . mà nó kêu DL k5 nó ko ai đánh dc . hồi ở HY và Warrio a săn cho rẽ đất . DL k5 thời đó có ai a chơi hết ông Rose - xmen - D0coCauBai - Minhgajp - KipDamMe - huynhde69 - zHoangKuTe là nhưng DL k5 và ssk + Love Quynh đi vài dĩ vãng :)) - lúc đó a cũng chơi sét k4-k5 sau chán mua acc KuTyT 1 món ssk . bá toàn tập . ssk vả ssk nhanh là win . thời này còn trc cả nó . còn cái loại cr7 là thời sau khi mấy ae kia nghỉ hết r :)) . ở cái ss10 này ai chơi ss6 nắm rất rõ . nhưng hầu như mn nghỉ hết rồi toàn ng mới và ae thiên mệnh + phục hưng sang ko biết nên nó sàm L là nó la 1 thời DL k5 bất tử :)) nghe thấy gứm :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi