Xa rồi đấy...

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Bino, 21/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

Có lẽ a sẽ nói ...những lời mà e thấy khó.a sẽ thay e nói ra nhé!
    "mình xa nhau rồi đấy"

sau bài viết này khoảng cách của chúng mình ko còn là khoảng cách địa lí nữa.mà là khoảng cách của trái tim .nó xa nhau bao nhiêu e nhỉ? a nghĩ là vô hạn e ạ.những ngày gần đây a mới thấy a là người vô hình trong e.a ngộ nhận.phải a ngộ nhận quyền hạn của mình.a k có quyền...a xin lỗi.a sai.
    A đã từng nghĩ cái gì cố thì cũng có thể được nhưng k phải a đã cố,cố hết sức.nhưng bên kia người ta như vậy thì a cố cũng bằng 0.rồi ngày mai sẽ ra sao e nhỉ? vẫn vậy ,như bao ngày # nhưng...
    a sẽ thấy thiếu cái gì đó ,thiếu ai đó.chính là e ...
    thiếu cảm giác funny khi nc.thiếu đi nụ cười đó.anh mắt đó khuôn mặt đó...thiếu nhiều lắm.nhưng a sẽ cố,cố để mà k làm phiền e nữa.cố để mà chói mình lại, bó mình lại.k cho mình bay đến con đường mà e đang đi.ở con đường đó e được tự do.được thực hiện ước mơ của e .khát khao của e...

Mấy ngày này a thấy chúng mình nhạt quá e ạ.sao e k nói ra .nói ra hết sẽ nhẹ lòng mà .Nếu có 1 điều ước,a ước những gì a vẽ lên sẽ trở thành sự thật.lúc đó a sẽ vẽ cho e đôi cánh để e bay đến ước mơ của e,a sẽ vẽ cho e sức khỏe để e thực hiện ước mơ đó.a sẽ vẽ cho e gia đình có đầy tình thương...vẽ cho e con đường trải thảm đỏ.và vẽ cho e nơi mà ko có a ở đó...Để viết ra những dòng tâm sự này là cả 1 nỗ lực của a,khi mà mất a cay và nhòa đi,cổ họng a nghẹn ứ,đôi bàn tay nặng trĩu và mỏi rã rời...có lẽ sdt của a sẽ biến mất khỏi danh bạ của e,y!m của a sẽ bị delete khỏi group.và a sẽ "disappear" khỏi memory của e:)) nhưng với a thì ngược lại.Sao lại thế ư? Để khi a nhớ e, a sẽ lật lại từng trang hồi ức...tháng này xem 10 tháng sau chỉ xem 9,sau nữa xem 8...cứ thế cứ thế giảm dần,như người cai nghiên ý e nhỉ ^^!e từng nói khi khi chia tay sao ng ta lại cứ buông những lời nói làm đối phương đau lòng.a # e ạ...

Thật sự thì a đã để lost e,lạc mất e ở cái nơi mà e gọi là "cái đẹp".Nơi đó quá xa xỉ với a.a k thể chạm tay đến được.E hãy sống tốt với "cái đẹp" đó nhé ,đừng để 1 ngày a thấy e đau khổ vì nó.Từ mai e tự do rồi đấy...chúc e gặp được người tốt với e,cũng yêu "cái đẹp" như e.cái mà a ko làm được...

câu cuối a muốn nói là.mình...

"Xa rồi đấy..."

Last edited: 22/2/12
    VanKiepSau9x thích bài này.
  2. Dài quá chả muốn đọc nhưng chắc là hay tk cho cái =))

3. Cô ấy của tớ nói chia tay vì một người đã làm cho cô ấy" không biết cảm giác yêu là có phải như với tớ nữa không"? Tớ đau đớn và buồn. Cô ấy thấy tội lỗi nhưng không muốn trở về bên tớ. Sau bao nhiêu chuyện xảy ra, trái tim chúng tớ rạn rứt vì nhau. Và tự xa nhau. Thằng kia đục nước béo cò. Và tớ đã quyết tâm giành lại cô ấy. Cô ấy thì không muốn về bên tớ có lẽ vì đã làm cho tớ quá đau. Còn tớ lại khiến cô ấy mệt mỏi. Một ngày nào đó, tớ gặp thằng kia, tớ sẽ nói: Hãy đợi đấy! ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi