X5 bay giờ sao thiếu nhân tài quá

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi vitaminke, 22/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. làm loạn lúc ta không onl ở công ty thôi :D

2. chị ơi chị vẫn ~:> như ngày nào ;)):-", lúc nào có mặt ở x5 gặp saul anh nhé :>

Last edited: 27/11/09
  3. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

hổ báo sever Linh thì vố đối;))

4. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

chém ngay chém ngay:-"

5. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

ai chứ linh thì ko tính tiền,mồm vô đối, pk gà vô đối

6. dm tao *** muốn chửi nhau ở dd nhưng nghe cái giong mày không thể ngưii được
    thứ nhất tao chưa bao giờ nhờ ku Hoàn cầm hộ và ku Hoan ML cung nghỉ Mu rôi
    thứ 2 mày chưa bao giờ đủ tuổi để solo với tao đâu ku ak
    hôm cầm C085 đánh o K3 hồi đó C085 mơi 200 làn mà mày 400 với lại C085 mặc đồ thần chưa có CuongLong như bây giơ
    nói mà không biết ngương cái mồm, hôm bố mày cầm C085 rủ mày solo mày biết bố chờ mày mấy tiếng ko dm gần 4 tiếng và rồi mày chặy mất dép, chắc định nhờ thăng tuấn cầm hộ nhưng ko gặp nó thế là sách dép chạy
    loại mày cầm suol o X5 mà win được bố thì đợi 10 năm nữa nhé
    tốt nhất là mày chỉ nên đứng o lorencia hoặc noria mà pots như là mày đang đánh nhau ấy <tự sướng ây>

7. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

ở x5 ko nhận mình là vô đối bao giờ, nhưng có mấy thằng nói ef ghẻ nọ ghẻ kia
    thế này cho nhanh
    2 sum nhiều point nhất x5 ai thích solo thì 4h40' sáng ngày mai, ai thích solo về p12 solo vui
    mình ko phải hổ báo , to mồn như một số người, sống bình lặng nhưng ko thằng nào để mình yên
    vì vậy thằng nào nói là mus3 ko ai win đc nó thì vào đây mà chém , mình ghét những thằng tự phụ tinh tướng, chơi mu để vui thui . thích thì sum vào chiến
    xin lỗi các bạn sou , mg , dk ,vì 1 số tên sum nó tinh tướng quá, nên hơi đột ngột các bạn thông cảm, đây là lần cuối cùng chiến với sum, sau này đừng tên nào động vào chửi bới, ko thích người khác moi móc đâu ,
    (đừng đi đâu cũng chấp người khác 5 quả , ăn đc 1 cái như naicon là may mắn lắm đó )
    sum là hạ cấp ko thèm chiến , sinh sau đẻ muộn , nhưng tinh tướng quá thì mình ko chịu đc , ai đọc mà cảm thấy có gì ko phải bỏ qua nhé, văn vẻ mình kém mà
    sum nào ko phục vào chiến đi

8. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Anh rủ con sum vitaminke đi. Con này tinh tướng lắm.

9. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

anh dương ra tay rồi ;))

10. bác nói đúng đấy . Điển hình như con sum bên X5 NhoVeAnh .. cũng chỉ là thuộc loại cóc ghẻ lên làm ng , hồi trước đập cho như nhái , giờ rs cao có ít đồ đã huyênh hoang , hum gì nghe nó nói mà 1 kâu mà ức chế ko chịu đc . Nguyên văn nói là " Cái chủng tộc soul chúng mày .... " ko cần phải nói thếm :-"

11. hay quá hay quá
    nếu có nhã hứng solo với ta thì chiều mai nếu cảm thấy đủ khả năng
    cứ coi như ta tinh tướng có sao ko nhỉ
    ta chưa bao giờ nói chung tộc nào ghẻ cả
    thich nghĩ sao thì tùy
    thich solo cho cái hẹn chiều mai chăng hạn
    4h sáng thi chịu chết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi