Góp ý Wellcome ADM fix lỗi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BachCongTu, 2/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày trước rs vip tại loren xong cắm đi ngủ luôn bình thương
    Mấy hôm nay mình rs tại loren xong cắm khi lên lv 400 báo cấp độ tối đa và phải thay đổi nhân vât mới lên kinh nghiệm MT
    Mong ADM sửa lại vì mình chỉ hẹn giờ 12h dậy rs rồi ngủ ko để ý là sáng dậy thành cắm PO

BaBykool1 thích bài này.
  2. ^^ càng nhiều po chứ sao thớt :D.. sướng còn gì hihi

3. t hôm qua rs xong lvl 50. Đi train được lúc thì dis. Vào lại lvl 0 ;)) Ảo diệu vô cùng [-(

pyongseng thích bài này.
  4. Ông là con` may chán đấy. Hôm trước đánh con EF ko có team tủng gi` cả đánh 1 mình ICRUS mấy tiếng mới lên được 394. Đùng phát về còn 300lv mới đau. Lv ko đc. Po chắc cũng ko luôn......vãi. Hôm thì săn ptt đc viên B. lag xong thành thùng rỗng.

5. Về VN ăn tết hay sao mà không thấy OL sv17. vậy. vào đi AE vui ve tý

6. Tết gì, đang đi làm vỡ mặt, thi thoảng cắm được thôi. Mà không hiểu sao sv 17 dạo này đông vđ nên toàn phải qua sv khác. ae nước ngoài đâu ra lắm thế hay mấy ông fix IP [-X

pyongseng thích bài này.
  7. Đông Thật mà toàn Vip thôi. ko Ks đc đâu lâu lắm rồi chưa biết ptt và rồng đây. chỗ nào. lúc nào cũng động nghịt.

8. trananh2

trananh2 Chiến Binh

haizz hôm qua sv17 bị rollback lại, vừa săn dc 2 viên B, diss phát kết nối lại, ko cánh mà bay đây này :((

pyongseng thích bài này.
  9. imtornados

imtornados Chiến Binh

Thật là vi diệu . Mấy hnay rồi e chưa rs :D

10. upppp. anh @GangterMU @fantasymc giải quyết với. Đêm qua lại quên ko đổi nhân vật nên ko dc tý MT nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi