Vui :D

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Huy Cò Vip, 27/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Huy Cò Vip

Huy Cò Vip Hiệp Sĩ

Hôm nay huycovip của mình bị ban nick vì chửi bậy :) nhưng mình cũng chẳng buồn bởi vì nick mới bây giờ đẹp hơn nhiều :D . Mất đồ mình cũng không buồn , bởi vì chỉ là game - đồ ảo :D mà may mắn bởi đã trưởng thành ra được một tí :D và nhận ra được các anh em tốt, anh Dũng Yeu3mPro này ,anh An VipAnPro ,anh Phúc FayA .... các anh TinhXua :) :D . Hôm trước trong account không còn 1 bạc để bảo hiểm đồ =)) lên yahoo pm các bạn đa phần đều bảo "vừa hết bạc" , "vừa mua cái này , cái nọ"... nghĩ lại thấy đời thật khó lường trước được , trước giờ mình đưa cho ai cái gì có bao giờ mình hỏi bao giờ trả hay đòi trả không nhỉ , cuối cùng vẫn là các anh trong Guild TinhXua giúp mình ít bạc để bảo hiểm đồ mặc dù ai cũng nghèo như mình =))
    Thôi , như đã nói tạm biệt Mu một thời gian để củng cố lại tinh thần đã vì bị sock mà :(, trong Account giờ cũng còn nhiều đồ nếu hacker nào muốn cứ việc hack đi nhé :D

Last edited: 27/11/10
    SH300ii thích bài này.
  2. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Dù có chuyện gì đi chăng nữa, anh nghĩ về em thế nào cũng đc. Nhưng 1 ngày anh hiểu ra rằng e không làm chuyện đó, thì hãy pm YH em nhé. Em lúc nào cũng nghĩ anh như người anh trai mình, nhưng anh làm vậy em thực sự buồn lắm.

3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Dù mai này có gặp nhau trên đường đời, xin anh vui vẻ chào nhau :)

4. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

abc xyz lên đường vui vẻ nhé anh :)

khi nào cần jailbreak hay unlock iphone thì pm ym em em giúp cho :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi