8 về game VQ cuộc chơi không dành cho những thằng nông dân .

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi viathaHAUI, 27/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác @coixuongkk cho em hỏi ks thế này liệu ăn hết được DNT không nhỉ ??

coixuongkk thích bài này.
  2. bác làm ngay 1 con siêu dame 1 cái bùa nhé. bãi ý mà ko rơi S B + DNT thỳ hơi phí. thỉnh thoảng 1-3 ngày nếu đỏ. thỏ ghé được viên Life là bt. trc mình cắm K2 cách đây 1 tháng cũng kha khá S B L. DNT đấy :D cứ chỉn vài ngày sẽ thấy ít hay nhiều. đừng có qua 1 đêm ko đc gì đã nản :))

3. mình 4acc không kể F buff là 3 cái bùa + 1acc ông anh . cái này mà ngày không đc 10 DNT chắc lỗ b-)b-)

4. hehe, mình thì cũng 4 acc 1 ngày chỉ đc 1b 1s 2DNT với 100m thôi. còn chịu khó thi thoảng đi săn binh đoàn cũng đc 1-3b nữa :)) ngày đều đều 4b -5b thôi :v có công cày cuốc có ngày mua đươc 2 phôn :))

5. lỡ mở lên 10DNT thì sao bác :)

6. Thế thì thu nhập của bác cũng chỉ bằng mình với hơn được chút thôi :">:"> . nhưng mà mình thì hay làm giàu không khó nên là giàu thì chẳng thấy đâu toàn thấy khổ thôi 8->8-> .

7. Đấy là của nửa tháng trước meep23meep23

8. Chắc lại bỏ game thôi. CTC còn ko có thưởng kìa. toàn tự quay tay với nhau. ăn ngủ với nhau cả 1 đêm mà ko đc cái vẹo gì. Hay đêm nay GT ném cho 10 viên DNT vào hòm đồ nhỉ.:v

9. đẹt ông này tham VKL sao không bảo ném mỗi NV 10DNT , chắc thấy tiền lại quyên AE đây :-ss:-ss

10. nói nv GT tự hiểu chứ. 1 team là phải chia đều. Nhừng chú mày 4 con đc 40v ah. nv đéo đc. :v vẫn thiệt

11. lười up hình lên. đại khái là 3 ngày đc khoảng 3x DNT, 1x S, 2b 2l :))

12. bác đứng bãi nào cho mình ké với o:-)o:-)

13. ăn hên thôi chứ có lúc 2 ngày đc 5 đá còn toàn JW khóa mà :)

14. giờ ex toàn 1jewel khóa thế kia có mà bán cho ma ah .

15. k bùa thế là ks quá tốt r

16. sắm 10 con GL quẩy agi dùng skill phá tà 200k /1skill ks cho máu

17. ngay từ những ngày mới mỏ sv đã k có đát cho nông dân rồi :D

18. bác ơi em full bùa tất cả các acc đó không có ks làm sao lại được ! chủ yếu xem có ăn được viên DNT nào không ấy .
    GL làm sao mà ks được ah bác !

19. Công nhận server này không cày quạt được!

20. cày 1 tuần đc 1life 1b 3s ( 4 acc ) vài đồ 10JW đen hay đỏ đây mấy thánh :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi