Vẫn Nhớ 1.0

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tieuphong, 5/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuyển sang SS4 chơi... dù đò hoạ rất đẹp...chơi cũng rất hay... nhưng không hiểu sao
    Mình vẫn thíck ở 1.0 hơn...
    MUHN vẫn là game mình trung thành nhất...
    Dù 1.0 hay SS4 đều hay cả....
    Nhưng tc mình dành cho 1.0 vẫn là nhiêu hơn cả...
    Đây là cảm xúc thật của mình..
    Mod hay adm thông cảm cho mình nha

2. Vì 1.0 hack được chơi nhanh quen rồi . đi chậm không chiu được ;))

3. LoveStorm

LoveStorm Guest

chuyện;))
    1.0 nó ko phải mất nhiều zen (xiền USD;)) )như ở bên này bạn nhỉ=))

4. tại bên 1.0 nhìu bạn hơn.sau khi sát nhập 1 số ae đã nghỉ chơi.
    Mà có ai bik Emtimeo còn chơi không

5. nhưng chơi ss4 cũng phải đầu tư nhiều hơn . Bên 1.0 còn kiếm được . Ss4 kiếm tiền = niềm tin và hy vọn

6. chuẩn ko phải chỉnh 1.0 kiếm tiền rễ hơn và zen rớt ra cũng nhiều hơn người chơi cũng đông vui hơn mà lị

7. môi thư co 1 cái hay riêng cứ tù tù mà cảm nhận

8. 1.0 nhiều bạn bè hơn...giờ sang đây chả nhớ ai nữa

9. Bên này được cái đồ đạc là an toàn nhưng mà AMDIN bi lọt lưới quả đúp đồ làm anh em sởn gai ốc

10. ừ đúng rùi . hồi xưa mình cũng thế . đang chạy nhanh quen . chạy chậm thấy chán . suýt nữa thì bỏ MU

11. chơi mu có hack ảo lắm.......

12. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Là cảm xúc của mỗi người, ai có cảm xúc gì thì hãy nói ra để mọi người cùng nhau chia sẻ. Nhưng mong mọi người đừng văng tục chử bậy là oke!

13. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

SS4 dễ kiếm tiền hơn nhiều, chi phí cũng không nhiều hơn 1.0, chẳng qua có nhiều dịch vụ hơn, nhiều chỗ để tiêu tiền hơn mà con người thì ai cũng muốn mình phải có đồ xịn, nhân vật reset cao, có nhiều master skill... nên cảm giác tốn kém hơn. Nếu cứ chơi bình thường như 1.0 thì nhờ chương trình reset PO, có thể chơi MU SS4 mà không phải nạp cái thẻ nào.

Nói dễ kiếm tiền hơn vì zen, chaos, blue nhặt được ít hơn 1 chút, nhưng giá trị mọi thứ của SS4 đều cao hơn, phải biết tư duy, đã kiếm được thì bán ra cũng giá trị cao.

Chốt lại là SS4 chi phí chơi bình thường thấp hơn 1.0, còn ai nói chi phí cao hơn chẳng qua do lòng tham thôi, cái gì cũng muốn vơ vào.

Vic thích bài này.
  14.  
  15. PO onl 24h 1 ngày mới đủ rs 4 lần anh à :(

16. ko nói tới sắm đồ đạc nhưng chỉ chi phí để rs 1 ngày thôi cũng quá đắt đỏ
    1 ngày cần 6 lần rs = 30 chao + 30 blue + ~2 tỷ zen nữa

17. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nếu so với 1.0 và so với mức chơi bình thường thì tính 1 ngày reset 2 lần thôi. Một ngày rs 4 hoặc 6 lần là ở mức khá và cao cấp rồi, phải chịu tốn hơn là đúng.

18. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

Nhưng nghĩ 1.0 cũng hoành tráng đi , Stadium lúc nào quái cũng đông nghịt như devil xong rồng thì bay phấp phới ngập trời , zen rơi mỗi bãi vài triệu =)) , hồi đó mình vẫn là công nhân vệ sinh đi nhặt rác ở đấy giờ chuyển công tác lên K3 =))

19. Tôi thấy ss4 kiếm tiền dễ hơn 1.0 nhiều,lại chơi hay hơn nữa
    từ lúc bắt đầu ra ss3 đến giờ tôi kiếm đc cũng ko it bạc ( >30k) ,ko nói phét
    mà cũng lạ hơn nữa là chưa bị keylog phát nào,chưa bị lừa phát nào :)) mặc dù máy tính ko hề có phần mềm antivirus nào,deepfree cũng ko :D

20. banban

banban Guest

tùy vào cảm nhận của từng ngưòi thôi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi