Góp ý Vẫn là tố cáo QB HungNhiKa auto pk ban quản trị vào xem và xử lý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GaVoDoi, 25/2/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dường như id này chả coi @fantasymc ra gì dù nhiều bài tố cáo vẫn tiếp tục sử dụng mời ae và mọi người xem theo em nghĩ lên cho nó ra đảo cùng dàn ef của nó cho nó chừa

Không xử lý nó lại lan ra giống corona thì không ổn

2. đây là máp nào vậy nhỉ , làm sao để vào máp này

SoiCoDoc91 thích bài này.
  3. Thế này mà bảo autopk thì quỳ =))

4. Nhờ đạo hữu mới biết game có Map này, map này train chắc toàn phải hàng SSK nhỉ, thấy quái mạnh ghê với cả train quái ở đây kiếm cái gì vậy hỡi đạo hữu.

5. >:)>:) bận lên vứt đây chơi thôi bạn phần thưởng là vũ khí ssk +15>:)>:)

6. thứ nhất là mày up cái clip này thể hiện trình độ m rất ngu. Như thế mà cũng up gọi auto pk đc
    Nhìn thế kia bảo auto bố cũng lạy tụi m :)) cứ thi nhau cào cấu làm gì :)) toàn mấy thằng ngu ng ta cầm cứ kêu auto. Chịu các bố đấy
    Mày k biết auto tọa độ r tới tọa độ dí chuột vào ah thằng ngu kia.
    Auto nó nhìn thấy mặt mày nó lại chả bem từ lúc về bãi r ấy chứ việc gì phải chạy lên tọa độ r bem
    Nói vậy hiểu chưa thằng ngu. Đây là lần cuối cùng t nói với những đứa ngu tỏ vẻ thông minh như m đó

*Bùi* thích bài này.
  7. thôi mày trình bày làm gì nhiều trước sau gì chả lên đường giống mấy con ef cứ thanh minh làm gì =))
    ngu hay không thì cũng chục con ef lên đường rồi chuẩn bị tiếp đi :))

8. AE để ý phút 13.42 không sử dụng auto pk thì chắc chắn chết sẽ bị đel màn hình k ấn gì được nhưng đây chết rồi nó vẫn xóa tội =))
    @fantasymc vào xem :D

TheDead1 thích bài này.
  9. đúng là thằng ngu. Cạn lời.....

10. Cứ để fan xem xem m cắm chuột kiểu gì :)) cắm chuột như 10 con ef thì m cứ chuẩn bị tâm lý dần đi :))

11. Cách dễ nhận biết ai autopk là khi chết do bị pk là chết rồi vẫn “ RỬA TỘI” đc . Xong mấy con zời lại bảo mình pro rồi cắm kẹp tăm =))) . Mong A fan vào giải quyết dùm e trường hợp này quá lộng hành @fantasymc

12. câu trước thì nó bảo là nó kẹp tăm kẹp tăm nó vẫn rửa được tội các bạn à :v nó càng nói càng thể hiện độ ngu chưa đánh đã khai =))

TheDead1 thích bài này.
  13. mấy acc này hình như của Đại gia Hưng Bất động sản

SoiCoDoc91 thích bài này.
  14. Đã ngủ còn tỏ ra mình ngủ hẳn =)))

15. ai ko nói chứ cả chòm này auto hết mình cũng có 1 clip

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lói là làm luôn đi bạn?

17. Tất cả bọn trong máp này đều auto hết lên đừng có tố cáo lẫn nhau nhé

18. tôi thấy ko hề bị xử lý nên tôi cho rằng việc tố cáo chỉ cho vui. nên tôi tiếc cái công mất mấy phút cuộc đời up lên. mấy người có tiền thế có khi quan hệ với smod và BQT thì chỗ anh em bỏ qua là bt ^^. Hơn nữa auto giờ là mất phí nên MU cũng ko thể bị nát được ^^

19. game pk mà người ta pk mà các bác cứ nặng nề quá.Nếu ko cho auto pk thì adm bỏ cái chức năng auto pk đi là xong.Nhưng e xin có ý kiến nhỏ là game có pk thì là phải pk

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi