Góp ý VẤN ĐỀ PK TRONG GAME MUSS6 KHÔNG HỢP LÝ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oOKimBumOo, 1/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. e hôm vừa rồi hà gà alo cho tao mày à.nghĩ đến cái thằng kia ức chế tao k vào acc thế là ông hà alo tao luôn
    mac gì bạn kể cả chưa mac skill luôn 1 khi mà đã thích thì đếch sợ bố con thằng nào hết

2. e ơi a vẫn còn nhớn :v

3. Nách mình từ bé đến giờ hem có hôi, yên tâm đê, không xài Nivea hay Rề xô na đâu. :D
    Nhớn thế éo nào đc nữa. 27 tuổi rồi :))

4. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Tao không để ý lắm, giờ quan tâm Empress cho em nó full k5 đã

NguyenTungLinh thích bài này.
  5. cứ là kinh tế thì máu cũng hết nhé.mã sk ấy vơi lại ngay rs 6 lan nhung tớ 7 h ms day thì cung mất toi mấy tiếng cày.lên ảena ngứa tay là thôi xong chuyến ảena sau đó nhìn thấy đâu

6. bít đâu đc đấy cơ địa nó tốt thì sao vẫn có thể nhớn đc e à =)) nhớn nũa thì mới pkclear trong game đc chứ =))

7. thế đã mua cho nó đc cái gì chưa ?
    xl chứ thằng Linh này chưa giám chém gió cái gì chứ pk xong chuyến nào vẫn cứ pkclear đều tra sao zen mình kiếm đc mà =))

8. Ông này chắc cận lòi đây, DL KTVxTrolai ji do chuyen đi cắn người bậy bạ/

9. lần nào nâng cấp thay đổi củng không hợp lý . cày chán chởi chán mì thấy hợp lý ))

10. 150x10 có bản lĩnh bằng trời :))

11. Thẳng chủ thớt nó mới đi học lại ngữ pháp nên tập viết bàn phím ấy mà. Chứ chó sao so với người được. Chuyên đớp TTD, CR vs TM như mày bị fix như này khác nào đeo rọ mõm :))

NguyenTungLinh thích bài này.
  12. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Lưu ly + Nq rồi còn thiếu ring + pen sk nữa là xong

13. hẳn là chú dạo này ko cắn dc ai chứ chú thì pk cái d.i.t gì

14. thế mà mình lúc nào thích là có ngay chữ đó mà.tiền ảo thì tiếc làm gì kiếm đc tiêu đc còn kiếm mà để ngắm thì nghỉ cmn game đi cho lành có mỗi cái thú vui vào game là để pk mà k đc pk nũa thì =)) trù à

15. chỉ có ngọc 4 ngon kàng ngày kàng víp . dù chính sách fan ntn thì ngọc vẩn vửng tâm chơi ))

16. vậy kiếm ring pd nữa thì hơi khó cái này chắc fải đặt hàng lâu lâu đấy

17. upp cho chủ thơt quá đúng hẫy để RS là hết tội hoặc 1m zen 1 tội

18. tớ ko ngix lại tiếp xúc vs người dại gia như cậu.thế mà mấy anh đi cứ kỳ kèo tuè 50bac 1 ấy

19. ơ thế chủ thớt là chó chuyên đi cắn tm à nhưng k sao cứ up cho nó 1 phiếu để cho ae đỡ tốn hơn =))

Thu Muộn thích bài này.
  20. chết thì MG vs SOL EF lại lên . lo gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi