vẫn chưa nhận đc phản hồi từ admin

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi iu hok iu, 4/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cho em hỏi h bọn lừa đảo nó làm thế nào mà ko bít mã item vẫn mất hết tài sản trong bank

lần trước em đã có hỏi nhưng chưa thấy admin fan hồi
    phải chăng admin cũng ko bít tại sao lại làm đc như vậy
    thế này làm sao ai dám yên tâm mà chơi bh

mong admin nhanh chóng có phản hồi cho các gamer đc biết chứ

2. cái này là đơn giản àh nha ;))

3. làm kiểu j thế @-)

4. Nếu ADmin phổ biến đc cho AE biết vì sa0 mà bọn lừa đảo vào quản lý acc ko biết đc item mà vẫn mất hết đồ và các thứ trong ngân hàng thì tốt quá , để anh em biết mà tránh ! Còn những thằng lừa đảo mà đọc đc những dòng này của tao nhé > đời mày mà lừa của những thằng có vợ k0n như ta0 thì mày đã ăn hết cư.t của k0n ta0 rồi đấy, rồi khi ra ngoài đường ô tô hok cán chết thì xin lỗi trước sau đời mày và thế hệ sau này của mày hok có 1 tý hậu nào đâu . k0n thằng nào bảo ngu bị lừa thì XL mày luôn > hok ai hok bị lừa ba0 giờ đâu và hok nên đánh giá người khác như vậy , thế thôi > Thân !

5. Cách duy nhất là bon hacker cài keylog

6. Giờ mà hack đồ cần keylog nữa thì shop :)):))

7. trùi Pro hack đây rùi, nếu nói vậy ông bạn này phải hack Pro lắm nhỉ

8. Thế này thì rắc rối to cho một vài người nhờ cày hộ rS Hoặc Skill rùi rất dễ xảy ra mất đồ

9. Mình chơi mu được có 1 năm nên chả biết mùi hack là gì :-ss

10. Điều này hứng tỏ ông ko biết tìm Auto hoặc tìm các bản Hack MU rùi . quá chuẩn đúng ko ông =))

11. Tốt nhất đừng dại dột đi tìm hack vì trong đó luôn có Trojan hoặc keylog , mà admin nhà ta đã có các biện pháp chông hack mạnh tay nếu chúng nó hack được thì chúng nó đã không Sent cho mình ,Hack ở đây chỉ có nghĩa là hack mất đồ của mình thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi