Offline Việt Nam In TaiWan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ÷Quỳnh…Châu™, 29/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình cũng là 1 member chơi Mu lâu năm hiện đang sống và làm việc tại Đài Loan, cũng giống rất nhiều game thủ khác, chơi game để giải trí xả street sau những ngày làm việc và học tập mệt mỏi. Nay mình có 1 mong muốn rất là nhỏ nhoi muốn đc giao lưu cùng các Ae hiện đang sống , làm việc tại Đài Loan và chơi Mu cụm gamethuvn.net ( gồm tất cả BV, VQ, HN) . rất muốn đc gặp mặt giao lưu kết bạn với tất cả mọi ng. Vậy mình lập toppic này mong Ae ủng hộ chọn ngày đẹp trời, địa điểm thuận tiện gặp nhau 1 hôm đc ko nhỉ :)

2. sắp quốc khánh rồi sao ấy nhể anh em đi đài trung đẹp nhất ;))

3. Mình hiện đang ở Taoyuan nhưng vẫn chung ý kiến tập hợp ở TaiChung, vì TaiChung là trung tâm nhất :) 500 Ae đâu hết rồi quẩy lên nào

4. danshui bali có dc tham gia k nhỉ :))

5. Mình zhongli nhé , ae trọn ngày lành tháng tốt đi để tập hợp trận PK rượu và gái nào:-))

6. Mấy má lại rủ nhau thác loạn rồi.
    Ae cứ làm cái guild tụ tập hay chém gió rồi khi thoảng off là tuyệt vời :D
    Chúc ae hạnh phúc >:)

7. boytaiwan thích bài này.
  8. Hết hóng hớt trên market giờ lại vào đây hóng hớt [-(

Tay Thép thích bài này.
  9. Con ~:> này thích ăn b-( không suốt ngày troll nhau :)] công an bắt bây giờ :-w

DLTuanbeo thích bài này.
  10. Đài Loan đây ... tập trung với nào =))

11. Đài trung à mất 42 khoai hí hí

12. Chăng hoa là địa điểm đẹp nhất sàn chất nhất lắm gái nhất và pk cũng nhất.
    Cơ mà mình tận đại liêu cao hùng đi cao thẻ mất tận 1h

13. Ae tập trung 1 guill cho vui

14. Changhoa co san meo nao dâu mk gần đó mà toan lên ba con sâu vs qoán bà thảo pk rui 30 khoai xe bus ve dacu(ta xuan)

÷Quỳnh…Châu™ thích bài này.
  15. Tất cả Ae những ai chơi Mu đang sống làm việc và học tập tại Đài Loan điểm danh cái, Ae chọn ngày lành tháng tốt thác loạn nào :) mình tên Trường chơi sever Bá Vương . Anh em add ních face mình : Trường Trọng Trinh ( thaithitrinh1507@gmail.com nhé . để sang boss VQ vs Bá Vương lập 1 top nữa có gì anh em gặp mặt chém gió. Ai có ng yêu dẫn theo luôn kaka

Chuagame thích bài này.
  16. Ok mình ở TaiChung nhé

17. tặng mấy anh em :D

18. Mạnh ghẻ chibai :D

19. YeuVoNgo thích bài này.
  20. TaiChung thẳng tiến. Cơ mà lúc nào vậy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi