8 về game Vinh dự khi giết được Hitler

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kingstorm, 4/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko biêt thằng cầm Hitler gà hay sao ý, RS1907, Poin dư 41520 ma danh thằng DK 50k nó mời đánh cũng ko dám đánh, đây là lầ đầu tiên cho thàng DL vip nằm sấp mất mấy triệu zen, thật là may mắn. THôm nây Hitler bá đạo , đóng cửa k3 SV6, bắt nạt hàng thấp cổ bé họng, thiết nghĩ hàng vip chẵng ai làm cái trò c.hó thế, ko để AE cày cuốc.

oOKimBumOo thích bài này.
  2. Bị bị bem hết cả zen, đóng cửa k3 ko qua đc, đành phải thay đổi máy chủ rồi lại vào p6 cày tiếp

3. =)) có cần thuê người bem sát thủ hem chủ top :P

4. có thể acc ý người lạ mượn =))

5. DL này Vip, chăc thằng cầm gà.

6. thế DK tôi rs có 396 lần thế là DK cùi đóng cửa k3 p6 chắc ko ai ý kiến chứ nhỉ

7. Ít ra cũng để AE cày, muốn PK tìm hàng vip mà PK, PK cả k3 từ A--> Z, ho chừa 1 ai.

acc " ko chính chủ" mà,

Hàng vip thì ko nên ép người quá đáng/

chắc ko cần, thằng gà này cẩm minh ko sợ, chỉ sợ chính chủ thôi/

Last edited by a moderator: 4/10/14
    hoangtruong88 thích bài này.
  8. có chứ, cứ bị bem nhiều thì tôi ý kiến [​IMG]

9. Nhiều hàng khủng cứ đè TTD củ chuối bem chả hiểu vì sao =.=

10. :))) thế hôm KuBin còn Pk tôi miss

11. Nhiều hàng khủng cứ đè TTD củ chuối bem chả hiểu vì sao =.=

12. Mình đang đi đánh quái thấy bạn Hitle này đuổi theo tưởng pt hoá ra bem mình :D Chạy 2 lần ko thoát rồi thấy bạn DK đâm đầu ra bem cậu ấy rồi lăn ra chết như cún :D Cậu ấy đứng đấy mà hitle chả dám bem nữa :D. Ảo lòi (Acc ko hiện lên ko chính chủ).
    Thôi thì hàng khủng cũng chỉ bắt nạt đc những người có thể bắt nạt chứ ko bắt nạt đc những người ko thể bắt nạt(Cho dù đấy có là hàng cùi).

hoangtruong88 thích bài này.
  13. Hàng Hitle này vẫn thấy đang đánh ở k3 p6 ở bãi dướí cùng, phía bên trong, đỏ lòm

Last edited: 4/10/14
  14. Mình đang đi đánh quái thấy bạn Hitle này đuổi theo tưởng pt hoá ra bem mình :D Chạy 2 lần ko thoát rồi thấy bạn DK đâm đầu ra bem cậu ấy rồi lăn ra chết như cún :D Cậu ấy đứng đấy mà hitle chả dám bem nữa :D. Ảo lòi (Acc ko hiện lên ko chính chủ).
    Thôi thì hàng khủng cũng chỉ bắt nạt đc những người có thể bắt nạt chứ ko bắt nạt đc những người ko thể bắt nạt(Cho dù đấy có là hàng cùi).

15. TD 15 chứ nhir

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi