8 về game Video về NV huyền thoại

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi huyhoan411, 13/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. huyền thoại cái khỉ gì. thằng dl dontgame nó bá thế. giờ vẫn thấy nó lừng lẫy thế cơ nmà

2. u giờ vẫn thấy dontgame trên BXH vẫn đang chơi a

3. Wa' nhiều người lămg sê cho sc???

4. mình còn nhớ PQTrung hay PQChung nữa

5. Ko phải lăng xê gì bạn ak, chỉ đơn giản acc đó tồn tại từ ngày đầu mới ra MU thôi, nó gắn liền với lịch sử của Mu Hà Nội. Những người chơi Mu đều biết, đều nhớ và rất hâm mộ nữa.

Fitness thích bài này.
  6. từ cách đây hơn 1 năm cũng có nhiều top lăng sê cho 1 acc soul đã chết từ lâu, soul SC

7. sieuchuoi từ hồi ss4, thích cái tên

8. cà fê

cà fê Hiệp Sĩ

Ai biết HoaZon đâu ko

9. Soul HoaZon đúng không? Cách đây khoảng gần 1 năm có gặp cắm 1 mình trên Icarus.

10. cà fê

cà fê Hiệp Sĩ

Lâu lắm rồi ko thấy trên bxh tôi nghĩ phải gần 2 năm đó trc nó cũng 35-36k dư thì phải chắc theo fan làm kỉ niệm

11. SC thì bá đạo từ xưa
    VANGQUYEN cũng thấy bá đạo lắm
    nhưng sau vụ clip này thấy có vẻ tiếng tăm của SC càng cao lên, đến VANGQUYEN cũng k làm gì đc

12. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

Ôi anh chuốio:-)

13. acc SieuChuoi do 1 ng tên Đạt ở Hải Phòng nhé. nhà ở 327 Ngô Gia Tự - Hải Phòng

14. tiếp là anh Long nhà ở Đông Hải 2 - Hải Phòng cũng 1 thời cầm SieuChuoi với a Đạt nhé. Giờ 2 lão ấy già sang định cư ở nước ngoài r nhé.

15. dân HP có khác. thông thạo thật:D

16. SieuChuoi chính xác là có từ thời đầu tiên, đứng top đầu, khủng top đầu trong 1 khoảng thời gian rất dài.
    Ngày đấy ai quen đc SieuChuoi là cũng đc nể lắm đấy. Thế hệ 8x chơi MU từ giai đoạn đầu hầu như ko ai là ko biết nv này cả.
    đến 9x còn biết nữa là :))

huyhoan411 thích bài này.
  17. trc thấy bảo là ở Thị xã Sơn tây ấy. Của Hà Tây cũ :)

18. Thời SS6 ấy Elf quá bá luôn ý, kể cả không full buff thì Soul cũng khó ăn mà ngược lại còn bị Elf xiên chết như xiên giò, không tính lúc ấy SieuChuoi 36k dư và mặc Thần Ma mới chịu được Elf thôi chứ Soul khác không có cửa. Lúc đấy chỉ có DK hoặc DL mới ăn được Elf nhưng không cẩn thận loằng ngoằng lại bị nó xọc cho lại há mồm :)) Con DontGame thời đó bá đạo là do nó là nhân vật đầu tiên có được full set socket khuôn 5, mà đồ socket lúc mới ra trâu bò lắm, dù nó mặc set 14% nhưng khỏe như mặc Trí Tôn bây giờ ý, được cái DontGame lúc đó lão nào cầm ý gần như bất tử, không có khái niệm chết bao giờ, có 27k dư mà săn VuaSuTu 4xxxx point dư cơ mà =))

Giờ con VANGQUYEN đổi tộc sang DK AudiQ5, thời đó nó khá nổi tiếng ở MU cùng với cave chúa YenDieu tạo nên 1 cặp "đ.ỹ điếm" nhất sever :P

19. Theo như con mắt tinh tường của tôi thì 2 con trâu húc nhau chỉ khổ cái lũ quái -_-

20. Siêu tờ heo kaka. Mình chỉ đc nghe thôi nhug ko bit huyền thọai chỗ naod

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi