Thông báo Vì sao bạn bị disconnect (mất kết nối) đến máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo tôi cũng ko hẳn do ở xa trung tâm hay là 1 lý do nào hết...................... ngoài đường truyền và gói cước rẻ
    cứ thử cáp Quang xem
    nuột con 3` nà
    còn cáp đồng thì trục trặc là điều dễ gặp
    Cáp Thuỷ Tinh thì tha hồ phượt==>>> chỉ lo mất điện

2. Đêm qua mình cắm 5 acc ở k3, mạng thì ko mất, máy thi ngon mà bị kết nối lại hết... chẳng hiểu nguyên nhân do đâu.
    Chưa chắc đâu bạn.

3. Cắm dc 3 acc la dc roi may bac

4. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

nói như bạn cũng ko đúng . mình máy ram 16gb chip i7 card màn hình 2 gb , kết nối mạng 50mb/s 1 mình mình dùng , cắm 3 acc dis lên dis xuống :D

5. bây giờ người ta dùng sever đều là VPS hết rồi :( theo em thì VPS DIE HOẶC LAGG

6. Thỉnh thoảng mình vẫn hay bị diss chắc do dđường chuyền nước ngoài bị rắc chăng

7. ý của Bác là: " đường về quê mẹ con xa lắm các em ơi " chứ gì ? :))

8. Cáp đồng rất hiếm khi bị lỗi bạn nhá.nếu lỗi thi mất hẳn một khu vực luôn bạn nhá.
    bạn đọc và theo dõi diễn đàn này rồi bạn hiểu.đây là mạng cáp quang chứ không phải cáp đồng.
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/day-la-ly-do-ma-anh-em-mat-mang-fpt-tren-da-ban-ha-ni.864310/
    bạn hơi nhầm rồi đấy.cáp đồng thi vẫn hơn cáp quang đấy.cáp đồng ít sợ cố hơn với ít bị suy hao cao hơn cáp quang.cáp quang hơi gặp sợi hay cong sọi cũng có thể bị đứt sợi quang hoặc suy hao.bạn đọc TP thi hiểu.
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/day-la-ly-do-ma-anh-em-mat-mang-fpt-tren-da-ban-ha-ni.864310/
    bạn nhầm rồi đấy.
    1 là thay đổi IP ( vì đa số hộ gia đình hay cá nhân dung cáp quang hay cáp đông đều là IP động chứ không phải IP chứ
    2 là do Ping mạng nhảy k đều hoặc thỉnh thoảng requets time uot.
    bạn nói 1 phần đúng thôi.nếu Sever lag hoăc dow thi không phải 1 người bị đâu nhá.mà tất cả đều bị hết chứ không phải do Sever.tất cả đa số là do đường truyền + thêm nhiều nguyên nhân khác

9. E đường truyền máy ngon nên kbh kêu ca

10. Trương Quân

Trương Quân Cư Dân

ad cho e hỏi phát mạng của e ổn định máy cắm 3-5 acc vẫn chạy ngon, nhưng e chỉ cắm 1 acc mà bị dis sao ko tự đăng nhập lại hả ad

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi