Thông báo Vì sao bạn bị disconnect (mất kết nối) đến máy chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình chơi dcom 3g. chơi cả ngày cả đêm chẳng bgio thấy diss hay mất kết nối đã chơi rất nhiều rồi.nhưng sao cứ cắm chuột khoảng 30p' đến 1h là lại kết nối bị ngắt là sao. mog ae và fan giúp đỡ

2. có cái nguyên nhân lạ là e log 5 acc thì ksao. vừa log thêm 1 con bán đồ hay chuyển đồ là kiểu gì cũng văng 1 acc. trong khi trước log chục acc êm chạy vù vù :D

3. tự nhiên hôm nay thấy hay bị diss thế, cắm 2 acc mà mỗi 1 acc bị @@

4. cảm ơn a đã giải thích cặn cẽ :)

5. tóm lại là tình trạng chung hết

6. răng chẻ cứ ngồi tại máy k sao . mà đi cái là disss

7. hoangtub0y1102

hoangtub0y1102 Cư Dân

nói chung là ngon mà thỉnh thoảng lâu lâu nhà mạng nó nháy cái thôi

8. nhà em thi thoảng cũng bị phát

9. xoaykute9x

xoaykute9x Hiệp Sĩ

Đề nghị admin @fantasymc xem set và gửi lại đồ trên túi đồ hòm đồ ảo và hòm đồ trong game cho acc xoaykute91 nay bị đổi sang acc xoaykute96 sđt 0918912227 để mình cầy kéo lại với nghỉ game đợi đồ về lâu quá bạn ơi ????????????

10. Vì sao lại mất kết nối => vì nghẽn mạng ....

11. khả năng mình bị do mạng của mình, vì hôm qua pt3 mà mỗi mình cả thằng em dis còn thằng nữa không sao:-)

12. Bác Fan lấy cái ví dụ bá đạo nhỉ?

13. Nói chung là chán tét sp và cày sk rồi. Ngày dcn 4 đến 5 lần thì cày kéo gì. Tét sp đã đủ chết rồi.

14. Mấy yếu nên mình chả dám cắm ^^ toàn dís hiii

15. tại mấy bữa nay diss nhiều quá gọi nhân viên nhà mạng tới KT ko bị sao đã tải cài đặt lại Mu nhưng tình ttrạng mất kết nối vẫn bị Fan à nản quá

16. không biết giờ bác Fan có mấy cơ sở ỏ HN chắc vân cơ sở 1 vẫn ngoài cầu giấy ý nhỉ ở đó chắc mạng căng đét ko bị diss mấy nhỉ

17. FAn cho em hỏi cái, cắm chuột từ sáng, tối về, đứng im, mà END rồi, TM bốc hơi
    ko bị mất kết nối, đau em

18. Yileuu

Yileuu Cư Dân

Anh Fan ơi . cho em hỏi chút . tại sao em có mấy account hay bị disconect trong khi đó 1 account khác cùng online trên 1 máy tính lại không bao giờ bị cả . em không cắm nhiều account . cao lắm chỉ 4 account thôi . e không hiểu nguyên nhân . Mong anh vào giải đáp ... account là : hieumonaco và kimchi96 và hieuha
    Từ sáng đến giờ 3 account này bị dissconect liên tục em không thể nào chơi ổn định được

19. nguyên nhân đã rõ ràng. tất cả do magnj

20. mạng vẫn bt mà vào G chẳng dc đây này

21. khong bi diss ma chi bi lag thui chac do mang

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi