Thông báo Vì sao 20k dư chỉ vay được 4k bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thôi thì mỗi ng một ý kiến, kệ thôi ae. có nhiều ae buôn acc và đồ, theo mình nghĩ nó sẽ bình ổn giá hơn, còn nếu k có ae buôn vào ôm đồ nhiều , có khi acc và đồ sẽ giảm hơn chút nữa, vì ng bán nhiu hơn ng mua .

LeQuyet987 thích bài này.
  2. A Fan cho hỏi tính năng gia trì mở lại chưa

meomeo thích bài này.
  3. Tao lại sợ mày quá, lo mà bán bảo hiểm đi

ketDL thích bài này.
  4. Lâu lâu mới vào diễn đàn lần mà nhiều cái mới thế. Trungnga chia sẻ kinh nghiệm với để tôi quay lại, trc tôi cũng vốn 10m mà lãi nhiều lắm đc vài trăm k. Chán bỏ buôn nghỉ game :v

Hunter87 thích bài này.
  5. người ta có tiền, có đầu óc , có đam mê thì làm dân buôn...Chơi game để giải trí mà con kiếm đc tiền
    Vẫn hơn hẵn nhưng ông nội ko làm được gi cho xã hội còn lên Game sân si với đời..

LeQuyet987 thích bài này.
  6. gia tri.jpg

Mantis247haihang đã thích.
  7. Cái gì cũng fix .
    Game này giờ khó thu hút được người chơi mới

8. muốn thu hút lợi nhuận lên để như 1 tháng trước sẽ thu hút dc nhiều khack chơi chứ thê này là tiễn ae đi và muốn ăn cả trì lẫn trài @fantasymc anh lên để lại như cũ nhứng đồ theo acc ae tự bán cho nhau theo giá thị trương

Hunter87 thích bài này.
  9. Bỏ nhận cầm cố là xong cho hết kêu gào luôn .

10. Ko cho cầm acc nữa admin ạ

11. Hà thì cổ đông lớn của game rồi

12. Ủng hộ chính sách của admin thôi bạn

13. Ủng hộ mẹ hà 1 phít đạt !
    Anh em ai ủng hộ thì thả like.

14. mua soul 20k dư sét 1k 400 skin =4k bạc

15. nói thế thì chả khác nào bảo con ông Fan chuẩn bị chết vì nghiện cờ bạc, nghiện game, rồi bị trộm cắp tài sản... và một số tội ác khác hành hạ... cuối cùng nằm lăn lóc, không một mảnh vải che thân... nghĩ thôi đã thấy hãi rồi @@

tocbacvjp, Em Về Đigamethux4 đã thích.
  16. vãi kkk ,sao ae độc mồm thế.

daulaube thích bài này.
  17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đúng là nghĩ thôi đã thấy hãi rồi......X_XX_X

daulaube thích bài này.
  18. ngôn từ của nó nhiều khi cũng có vấn đề bạn ạ. mà thôi tôi thấy bạn ko cần phải bực. vì kể cả có là "con buôn" thì vẫn luôn sang hơn "thằng trộm". có một thằng trộm bản quyền của một nơi, hút máu của nhiều nơi, làm đủ chuyện dở hơi, lâu lâu lại giở giọng bố đời.. dù rằng game của nó từ lâu đã hết thời.. mà vẫn nhận được nhiều sự thương hại, rồi cuối cùng có ai thèm chấp với nó đâu. chia buồn người anh em nhé. thôi thì vận đen, của đi thay người, buôn bán thì có lúc lời lúc lỗ. đừng buồn nhé ae. còn thì đmn đời có nhân có quả, có vay thì có trả cả thôi, nó xúc phạm người khác rồi cũng có lúc người khác xúc vào mặt nó. vui lên bạn nhé.

tocbacvjpEm Về Đi đã thích.
  19. cái mà tôi thấy ko hợp lí là,game là sân chơi cho ae những lúc rảnh rỗi,tạo niềm dam mê riêng cho mỗi người,gợi lại kí ức của tuổi thơ bán dép tôt ong kiếm tiền chơi muhn.và muhn hiện tại toàn là ae lớn tuổi và đã có gia đình,vướng vân lại chút gì đó quá khứ,rất vui và rất sung sướng khi chơi game muhn này.nhưng củng rất đau lòng game lại mang toàn tệ nạn xã hội vào át đặt trong game.nào là lô đề ,bóng bánh,ba cây(qsv) và cái tai hại nhất là spin rồng rắn lên mây.ông cha ta nói rồi,ăn cái gì ăn một đường thôi,nên tâm huyết và phát triển game tạo sân chơi bổ ích và lành mạnh cho ae,bỏ được những cái đó,nếu đến lúc nhà phát triển cần kêu gọi ủng hộ hay giúp đỡ đi làm từ thiện thì ae ủng hộ hết mình.

ketDL, daulaube, hunghdz1 người khác đã thích.
  20. Khổ nỗi sân nhà Fan ae ạ, nên e đã quay xe còn ít đồ bán nốt off, nhưng vẫn ủng hộ game.

daulaubegamethux4 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi