1. 1. Hỗ trợ trực tuyến, trao đổi trực tiếp với admin qua tổng đài 0904454444 (SMS, Zalo, Telegram). Khách vui lòng xem chi tiết
    2. Tổng đài Telegram lấy mã ưu tiên miễn phí. Khách vui lòng xem hướng dẫn tại đây
    3. Lấy mật khẩu diễn đàn qua SMS: mời Khách xem hướng dẫn chi tiết
    4. Bạn vui lòng đăng nhập hn.muhanoi.com.vn hoặc vq.muhanoi.com.vn nếu bạn bị chặn khi vào quản lý account
    Dismiss Notice
  2. 1. Kích hoạt tài khoản: soạn ON TKDD UserID rồi gửi 8085
    2. Đổi mật khẩu diễn đàn: soạn ON TKDD UserID PassMới rồi gửi 8085
    3. Để biết UserID (số thứ tự, số báo danh) account diễn đàn của bạn , soạn ON TKDD ID rồi gửi 8085
    Khách muốn xem hướng dẫn chi tiết hơn, mời click vào đây
    Dismiss Notice

vì điều kiện nên tạm nghỉ làm tình nguyện 1 thời gian

Thảo luận trong 'Riêng tư' bắt đầu bởi Mr.Nôbita, 19/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cũng chưa chắc 100% là em được vào làm tại samsung, nhưng em cũng lập toppic này báo với anh hải @Thiên Thanh Hi . em sẽ không có phương tiện thể theo dõi box 1 thời gian. do em sẽ vào ký túc của samsung 1 thời gian để học định hướng nên tạm thời. mọi công việc của nhóm em sẽ không tham gia được. công ty chưa cho mang máy tính vào .

sẽ một thời gian khác em sẽ ra ở riêng và sẽ tiếp tục tham gia vào hoạt động của nhóm
    chúc tất cả anh em trong nhóm luôn hoạt động nhiệt tình. hết mình .

Tôi đi làm tình...đi làm tình...đi làm tình nguyện viên
    Tôi sẽ hết mình...sẽ nhiệt tình...suốt quãng đời sinh viên
    Tôi sẽ hát những khúc ca mang đến cho cuộc đời
    Tình yêu đến từ khắp mọi nơi...

Tôi đi làm tình...đi làm tình...đi làm tình nguyện viên
    Tôi sẽ hết mình, tôi mặc kệ, ai nói tôi điên
    Tôi không muốn nói những thứ cao sang trên trời
    Chỉ đơn giản là bạn bên tôi......

Làm tình nguyện hết mình thôi!

+++**** chúc tất cả anh em luôn mạnh khỏe . thành công trong công tác và trong cuộc sống ***+++
    ---------- Sớm tái ngộ 1 ngày gần nhất ---

p/s : sẽ trọ ở hà nội sau khi ra ===)) --> sẽ đi nấu cơm được cùng mọi người hihfi

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

=)) Anh yêu bài hát này! Và cũng rất quý em
    Có chuyến công tác + tư tác lên dân 20 nhất định sẽ mang theo dầu ăn gặp em =))

1stMUThuydoll đã thích.
  3. Bài hát hay ạ :) @};-@};-@};-@};-@};-, chúc bn ý thành công và may mắn hí hí %%-%%-%%-%%-%%-

Thanh Nghị thích bài này.
  4. Thanh Nghị

Anh bồ kết cái điệu cười hí hí của em =))

Thuydoll thích bài này.
  5. cám ơn anh @Thanh Nghị =)) em dân 12 =))
    Cám ơn @Thuydoll
    chúc tất cả mọi người luôn như bài hát
    nhân ngày
    Ngày 20-10 xin gửi tới các chị em phụ nữ và con gái trong nhóm lời chào , lời chúc mừng trân trọng nhất và chúc tất cả các các bà, các mẹ, các chị, các bạn và các em trên đất nước Việt Nam có một ngày thật vui vẻ, hạnh phúc. Cầu chúc cho một nửa thế giới luôn khỏe mạnh, tươi trẻ, thành công cuộc sống và luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu nửa còn lại.

Thuydoll thích bài này.
  6. vãi cái bác thanh nghị dầu ăn mang đi thì chuẩn bị viện TW gặp anh sớm đó

em có nhân vật game ko nhỉ để anh tìm vị trí KS và Ctrl
    chúc bạn có 1 cuộc sống tươi đẹp. hẹn gặp lại bạn sau vào 1 ngày gần nhất

chúc bạn có 1 công việc thật tốt cho tương lai của mình.

7. em có nhân vật game ko nhỉ để anh tìm vị trí KS và Ctrl

ơ hơ a mà đòi CTRL e á, hãy đợi đó nak :) :P

8. lên Hà Nội lại qua nhà a nhé :))

9. Cám ơn bạn
    Anh chiến hỏi thử giúp êm phòng trọ ở cách điểm xé bus công tý sam sung SEVT hay đậu không nhé. Em trọn gần đó thì cơ họi đi nấu cơm cùnh nhóm sẽ cao. Hiiiiii.

Hôm nay. Công việc của chúng êm rất mệt mỏi. Có nhiều người ngất lên ngất xuống .và e đã vượt qua .ccòn ít thời gian nữa. Em sẽ có công việc. Hihi

1stMUThanh Nghị đã thích.
  10. Thanh Nghị

Điện thoại anh bị đứa nhóc hàng xóm nó nghịch.. bị khóa máy rồi :(
    Biết là nhận được sms của em nhưng ko mở ra đọc được :-ss.......
    Dù sao anh cũng xin chúc mừng em đã trúng tuyển, vạn sự khởi đầu sẽ tốt đẹp khi em luôn cố gắng - cần cù - lỗ lực kèm sáng tạo trong c/v..
    Thiên thần may mắn sẽ luôn bên em ..
    meep24meep30meep29!

11. cám ơn anh rất nhiều. Em gửi toàn bộ danh bạ nên 1 số người sẽ nhận đựơc và số Ko vì hết tiền hiii.
    Vừa mượn được máy nên vào d d tý huỳnh..hí vọng tìm dc phòng trọ thì sẽ dễ dàng tham gia nấu ăn hii

Thanh Nghị thích bài này.
  12. cố lên................................... hãy cố hết sưc nhưng cố tới sức mình chịu đựng được thôi nhé.
    đừng có quá cố lại khổ

13. MAT .... bài kiểm tra khả năng vượt khó trong điều kiện giới hạn về mặt thể lực

chúng tôi được tập thể dục ( tập quá sức ) liên tục và liên tục trong thời gian tính bằng giờ . thực hiện các tiêu chí : hô to . đều . không mắng người khác và không dọc câu cuối. thực hiện liên tục không ngừng nghỉ. sức khỏe dường như kiệt hết sức.chân dã dời, nhưng vẫn phải tập đến mức ngất đi thì ra ngoài, tỉnh lại tập.

thế nên sam sung là 1 sự rèn luyện cực chất. cực khủng... hiện tại chân tay. khắp người đau . rã rời. luôn... :D hiện đang rất mỏi....... hihi. thứ 2 bắt đầu ra công ty làm hihi

14. ngon chúc mừng. ngang ngửa với đặc công rồi đó, bảo cho học cái trèo tường 1m8 nữa nhé ^^

15. xin người. học như thế đủ rồi.. mệt đến tận hôm nay vẫn đau

16. chú hỏi xe đưa đón của công ty xem có đi qua bến Xe Nam Thăng Long không - còn phòng trọ ở gần nhà a nhiều lắm :))

17. cám ơn anh. em đã kiếm được xe ở bên bắc thăng long rồi ạ

18. bắc thăng long thì nói làm gì - nhà a ở bên này bờ :))

19. @@ em kêu anh kiếm hộ em phòng thì anh chẳng nói gì/ giờ em kiếm được phòng rồi thì lại... @@@

20. chú phải lên chứ - nhắn tin a chẳng bảo lúc nào cũng có phòng không có ở tạm nhà a 1 vài hôm chết à :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi