Góp ý Về chức năng Dung hợp đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Hiện tại chức năng Dung hợp đồ đã có phần test thử tỉ lệ thành công, mời anh em kiểm tra và góp ý xem tỉ lệ như thế có cao hay thấp (tỉ lệ đồ sẽ thay đổi tùy theo món đồ và số dòng hoàn hảo). Anh em vào phần hòm đồ ảo sẽ thấy ^_^

Tôi biết, tỉ lệ càng cao thì càng thích. Tuy nhiên nếu tỉ lệ thành công cao, đồ sẽ rớt giá thảm hại và MUHN đi vào hồi kết.
    Vì vậy mong anh em đánh giá một cách khách quan nhất, hợp lý nhất để chúng tôi có những điều chỉnh phù hợp, để dung hợp đồ thành một chức năng cày đồ hấp dẫn và lâu dài.

Cám ơn !

Last edited: 15/1/15
  2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Nếu tỉ lệ cao và ngon thì mong anh em cứ báo là thấp/hoặc bình thường nghe =)) (nói nhỏ thế nhé)
    Anh em nhà mình cùng nhau test rồi phản hồi nào :D

syhuongham, GendBGduyphu đã thích.
  3. ở đâu vậy Fan, tìm ở quản lý acc ko có, trong game thì ở đâu?.
    Cái này hay vì sẽ giúp đỡ nhiều người mới chơi có được món đồ, và ngoài chợ sẽ đông đúc hơn để kiếm đồ dung hợp.

4. chưa nhin thấy chữ dung hợp ở chỗ nào A FAN dz

5. :)) cái này cũng khó hơn đôi chút nhưng cơ bản là cái tỉ lệ ép đồ thôi @@! giá đồ ex lv 380 sẽ tăng chóng mặt

6. Lại có cái mới, Bác Fan nói rõ hơn và hướng dẫn ae thì tốt

7. đồ cộng 13 lận, mỗi lần giảm 1 lvl thì phải gia trì lên 15 sau đó mới dung hợp được. Theo em nghĩ cái này có khi còn mắc hơn cả mua ngoài chợ ảo nữa là đằng khác

8. vẫn chưa sử dung dc

9. Last edited: 15/1/15
  10. :)) mình thấy cái này nó hay ở chỗ là các đồ thiếu 1 2 dòng rất cần có chứ năng này, nhiều set đồ chỉ thiếu 1 dòng mà chả ma nào mua giờ có dung hợp đồ là ngon

11. khổ nỗi .cần 1 món thiếu dòng đó .vàu cùng loại đồ . tỉ lệ 41% với đồ luck +9

12. chúc mừng anh em game thủ rồi

13. haha thế này thì chơi nhau quá rồi

14. Đồ 15 dung hợp xong xuống 14 hả a e ?

15. xịt thì như nguyện . thành công đò tụt `1 cấp . đang tính thử mà chưa dung hợp dc

16. Bác cứ xui trẻ con ăn cứt gà sát :))

trong phần hòm đồ ảo nhé.chọn đồ xong là mang đi dung hợp :D

Last edited by a moderator: 15/1/15
  17. Dùng sao cũng cảm ơn a Fan, thêm chức năng này ae bình dân sẽ có đồ độc như ý

18. Sét trí tôn 15 hết , tay thiếu 1 dòng đã khó bán rồi :))
    Ví dụ giờ dung hợp đủ dòng cho cái tay thì lại xuống 14 thì ai mua :))

19. FÁN Dz và ae chúc mình may mắn nào . háo hứng quá đi . sao vẫn chưa dh dc vậy dh.jpg

20. Có thể dung hợp các loại wing, vũ khí pedan, rinh, mũ, quần, áo , găng tay, giầy, phải không admin ?
    Còn đồ socket chắc là không dung hợp được :)

Lai La Anh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi