8 về game VanTuLong G home nhận hàng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 19/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chán lắm HoangTazo không bao giờ + vịt sớm nhé

2. 7% gì cũng không 5` đc

3. cũng phải thừa nhận đam CA to thật

4. đây là 2 a e quen biết nhau cùng pt cày vip k2 ( ngày vip chư bị cắt quái như bây giờ ) chính hoangtazo bảo max lv thử ĐT vs mình :D và mình có ấn P lên chính xác là 135kxxx máu nhé ;) cậu gặp hoangtazo có thể xác minh lại đấy
    mình cũng chơi soul 1 time khá lâu nói thật là soul thủ cao thật nhưng ko phải là bất tử như mọi người nói b-(

5. cần gì cậu ấm đâu ngày đấy có pk nhau tranh bãi aida2 vs DK TheEnd ( G anhemtao cũ ) soul mình 130k poin SH +15 full max gc gst ring băng , pedan set full +15 , sw3 +15 luck +7% loại bỏ +op 7% poin +
    str 3k
    agi 18xx
    ene 40k còn lại vit skill 400 vậy mà dính 2 phát combo của hắn là về aida1 đứng ngắm cảnh :((

6. vấn đề 5` ở chỗ + poi đấy

7. :D thử đủ các kiểu rồi 32k agi 48kxx chưa thử mỗi kiểu + max agi thôi vì poin có giới hạn :">

8. công poii ene 60k ko âm mana agi 18k max vit vào

9. soul đánh sao đc DK mà cần ene nhiều như thế chứ ene 40k mns cũng ngon rồi mà đã bảo rùi có 130k poin mình thử đủ kiểu rồi mỗi kiểu max agi là ko thử đc ( dùng sao vẫn yêu soul nhất các chủng tộc ) :">

10. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Bạn cần thủ thì cầm soul vào Pm Cauam nhé

11. tớ cũng yêu soul nhất. thử đi Soul nhiều mana mns khoẻ hơn là nhiều agi

12. Nếu tao cầm 1 combo ko chết mày làm sao :))

13. cũng đã thử rồi mà bạn ene 60k str 1k agi 18kxx còn đâu vit nhưng vẫn die nếu bị DL DK phang ( đã 1 lần pk vs G HoangDe và bị Snow vùi dập ko kịp gượng ) :">

14. nếu là các chủng tộc khác nó sẽ bỏ qua SD đánh thẳng vào máu
    vs DK thánh vũ dính loại bỏ là đầu tiên mất buf rồi lăn ra chết

15. Ngọc Final

Mày không đọc ak con gà có những lúc % các nguyên tố socket tác dụng + khả năng x2 dame của skill thì 1 cái chứ sao. Chues a mày bảo phát nào cũng 1 combo đâu

16. Hơn 4 tháng trước thử vào được NguyenBao, 2 LG, có pen... mà Đấu trường với Nothing Guild Home

Combo phải 6 7 phát mới đi, mà lúc đó tay nó loạn Combo liên tọi theo nhịp chứ không giật dame

Mà giờ sao nhiều người nói DK với soul có thể 1 Dame bc chết được nhỉ, em chưa thấy nên mới bình luận liều. :D

17. her sao mình lại không chết :))
    thôi ko bình luận nữa tạm dừng vấn đề này tại đây

18. Ngọc Final

Dame NB tn trc giờ a rõ hơn em là chắc so vs dame test cho CA thì khác hơn hẳn e ak

™¯Çậµ—Ú†¯™ thích bài này.
  19. CA cũng tuỳ người cầm thì dame mới to thì phải anh,
    lần trước thử test Dame mà không phải chủ Account hay chủ Topic cũng không phải không biết cách PK mà không ăn nổi một quả của REVA em cầm. :D

20. tại mày gà thôi con tó

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi