8 về game vâng game thì không vào dc quản lý acc cũng vậy luôn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chienvodoi., 6/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cậu cử hỏi anh em MU khi căm nhiều acc thì có dùng phim H và F9 không. Khi dùng kể cả bât cửa sổ MU lên cũng không biết có ai xung quang không nhìn thấy ai nói gì, đấy là chưa nói đến ẩn cửa sổ đi

2. 7x mà sống vậy bố mày khinh

3. lại còn quảng cao lên đây . bố mày khinh
    loại mày ra đường ô tô đâm chết k ụ mày đi

4. bảo trì rồi bạn ơi
    lấy gì mà thấy nữa

5. Trả hiểu thế nào nhưng cậu muốn nói thế nào cũng lên xem lại ban thân đi. Mình trả cần bàn cãi với cậu

6. m ngu thế. ấn H vs F9 bố người ta cũng ko biết có người ở đấy kể cả m gọi nát bàn phím

7. mày chụp ảnh chát riêng ăn *** tao à /
    kêu vk mày há mồm ra

8. nó tuyển ttd . sau chưa đc 2 s . tao pm nó xin pt . và chưa đến 5 . tao ở vip k3 p2 . cạnh nó . đừng nói nó ko nhìn thấy . mày là bạn tao mày ko bênh . thì mày ra chỗ khác . đừng xỉa mồm vào

9. t nghĩ ng ta cũng có thói quen làm gì xong ấn H vs F9 luôn hoặc là tuyển ng xong ra web nghịch ko để ý nên thế
    còn có nhất thiết m phải chửi bới thế ko
    quan trọng cái quái gì, game thôi việc gì chuốc bực vào người

10. sau coment này . tạm dừng . ra xem phim rồi đi ngủ . rồi sáng mai 6h vào

11. bảo trì đến 6h sáng anh em tắt máy đi ngủ thôi

12. tình hình là bác Fan sẽ tuyên bố không khắc phục được lỗi, MU hà nội chính thức giải thể. những anh em nào tâm huyết có thể chuyển sang chơi Mu thần long hoặc Mu khác tùy ý. anh e nào không tâm huyết thì thì tùy tâm.

13. Tôi nói thật với cậu là rất bực cái kiêu ăn nói này. Tôi vào post goi người song không thấy là lại ra diễn đàn chém gió ngay câu xem thời điểm đó trến diễn đàn có bao nhiều bài viết của tôi vê lỗi không đăng nhập được.
    Cậu nêu ghĩ kỹ vấn đề trước khi phát biểu xúc phạm người khác kiểu thế này.

14. Ai cũng thấy cả rồi. Cậu giải thích với cái loại ngu học đấy llàm gì cho tốn calo

15. giả nhân giả nghĩa . đời chó theo đàn

16. 10804919_1050699571622534_543516852_n.jpg ngắm đi ae đợi game chơi cho nó hạ hỏa :))

17. éo đùa chứ.ngon nhỉ :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi