Góp ý Vấn Nạn Auto PK.rs.chạy bãi Ngoài luồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi KellChip, 22/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo như phản ánh và ý kiến bất mãn từ đại đa số người chơi MU k riêng chỉ SV VQ.HN ... Vấn đề này xảy ra khá lâu và tồn tại TRái Phép ngang nhiên Thách thức người chơi và đối thủ cạnh tranh.
    auto pk, rs chạy bãi đã là tồn tại biến tướng của Hack như vậy xin hỏi bấy lâu nay tại sao BQL k giải quyết dứt điểm và trừng trị Mạnh Tay kẻ vi phạm. như trên Web BQL đã lấy ý kiến biểu quết từ khá lâu rồi và kết quả 99,99% đã bỏ phiếu mà BQL vẫn chưa thực thi ?. hay Biểu Quyết chỉ là làm giảm ức chế từ cộng đồng Game thủ?. Mong BQL sớm xem sét và giải quyết vấn đề nay. Xin cảm ơn

2. Toàn thằng top dùng lên có sự tiếp tay của ad =)) autu về bãi thì toàn thấy gui của trung gian dùng :))thôi chấp nhận đi b ei ;))

3. VQ thì k biết nhưng HN thì số ng dùng auto chạy bãi pk hay log quá 40 acc thì 90% liên quan tới BQT game

zStopbacninhquetoi đã thích.
  4. VQ cũng toàn tay to thôi.k4 .icarus giờ toàn máy train tự động haiz

hanminhtien thích bài này.
  5. Toàn thành viên trong guil của Trung Gian dùng auto thì chịu rồi,

hanminhtienbacninhquetoi đã thích.
  6. cái auto đấy kiếm đâu ra thế các bạn, mình tìm mãi không thấy

bacninhquetoi thích bài này.
  7. đô la thần chưởng, thuê ng viết code

EmTroatbacninhquetoi đã thích.
  8. thấy có 1 ông thần auto chạy bãi nhặt nguyên liệu ở Rakion, cứ đắt như tôm tươi :))

9. đại đa số toàn là acc Top sử dụng . còn các bãi chạy rs thì 80% bị auto chiếm bãi. nếu dẹp vấn nạn này SV hẳn phải giảm 30% là tối thiểu =))

10. Chơi game mà cứ để hách ngang nhiên Ko dẹp thì MU lại dẹp đến nơi

Nhật ThăngKellChip đã thích.
  11. Vấn đề bạn nói chắc chỉ xảy ra ở sv PK chứ sv non PK thì dùng auto của game mà.

12. bác nói chuẩn thật =))

13. Nonpk thì auto rs auto gia trì nhé bạn ^^

zStopSoul1102 đã thích.
  14. auto PK vẫn binh thường, auto tự rs tự chạy lv đủ các thể loại vẫn đang hoạt động ầm ầm :D

88thinSoul1102 đã thích.
  15. có cả cái kiểu auto đấy à giờ mình mới biết ghê thật.

16. H chỉ mới có auto mõm là bị fix thui :))

EmTroat thích bài này.
  17. cái mã chứng minh mình không phải robot ở web mà cũng code được ấy à bạn ?

Soul1102 thích bài này.
  18. Fan muốn fix thì phải mua được cái bản auto đó mới fix được.Nhưng khổ nỗi cái thằng viết code cũng giỏi cơ,fix bản này nó làm bản khác.Qtrong nhất là ý thức người chơi.Vì đây ko phải là Hack nên cũng ko thể phát hiện bằng máy chủ cũng như cấm đoán triệt để.Vde này nếu ko có hướng giải quyết để lâu dài sẽ biến tướng thành Ung Thư Hậu Môn

MasterPie thích bài này.
  19. Mình chơi bên VQ auto lâu lắm rồi,nhưng may bãi mình cắm lại ko ai auto đến khi mình nghỉ VQ sang HN chơi thì auto bắt đầu chiếm bãi.Mà bên HN này đa số sever NonPK nên auto chả tác dụng gì về mặt cày cuốc.Nhưng nên dẹp auto này đi sẽ ko công bằng>Cách tốt nhất là blog vĩnh viễn các acount auto

20. những acc auto đều quen thân bqt hoặc là mod

zStop thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi