Góp ý vấn đề sáp nhật 2 sv TLong + VQ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Bé yêu, 30/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sv VQ hiện tại giới hạn MT hiện tại có hơn 608 mà bên TLong đã có 799 MT rồi, chênh lệch MT như thế này đã là điều không ổn rồi thêm nữa TL còn có exp dư MT và còn được quy đổi thành điểm thuộc tính và điểm point, đồ đạc thì đá qua cũng bá hơn cả bên VQ, chắc hẳn là không ít anh em bên VQ có suy nghĩ ntn, mong 2 bác @fantasymc và @GangterMU xem xét những điều này, sáp nhập thì cũng vui thôi nhưng cũng phải cho đôi bên cùng cảm thấy thoải mái các bác ạ

2. point dư kg đquy đổi ra điẻm thuộc tính vs point quả nhá cậu ai lên 800 mà còn dư thì sẽ dk để lại số dưa đó để sau này rs mt nhá cậu . đồ mặt bàng chung thì vq vẫn hơn nhiều . poin vk ck pên tl mất hết nhá cậu mà full mt 800 có chưa dk chục ng nũa

3. Tốt nhất éo biết gì im bà nó mồm để ng khác đỡ chửi bạn ah !
    Thế giờ muốn Bên VQ mỗi người + 3xx MT và mỗi người sét 15 hay Sw3 nữa hay thế nào ?
    Chứ cứ góp ý cái kiểu " Làm sao cho thoải mái ! " thì đến bố bạn cũng *** làm thế nào đc cho cả 2 bên thoải mái =))=))=))=))
    Có ý kiến gì nói rõ ràng ra đừng có nói chung chung thế thì next đi bạn
    Đời nó lắm loại người . Làm dâu trăm họ bạn có biết nó khổ thế nào đâu mà nói !
    Tôi cũng 1 member từ TL qua nhưng nói thật *** muốn chút nào sang toàn thấy chửi nhau .
    Lỗi mất đò + Poi + các kiểu .....Tốt nhất bạn nên đứng 2 bên rồi hãy nói ra nhận xét của cá nhân mình
    Thân !
    Ah XL vì tôi nói lên sự thật và nói thẳng =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

4. thứ nhất mình nói lịch sự nhé, còn thích *** xíu bà con mời đi chỗ khác
    đồ VQ mình chưa thấy có set SK hoặc có thì cũng lởm hơn so với TL nhé, còn c bảo 800 mt có mấy người mà ông top 1 của bọn tôi bị đẩy xuống top 39 40 ? nên nhớ giờ bọn tôi mới có giới hạn 6xx MT thôi đấy chứ chưa nói là để lên 800

5. thiệt cái này thì cũng có cái khác lợi thế hơn mà cậu.khó để có sự cân bằng theo đúng ý mọi ng lắm
    kiểu gì thì kiểu cũng se có một số ng phải chịu thiệt thòi
    nó có khác gì sự kiện nước Anh rời khỏi liên minh đâu. :D

Bé yêu thích bài này.
  6. thật sự thì chả thíc sát nhập vừa mất poin vk ck vừa mất lần rs mất cả hơn nửa ấy chứ. qua bên này toàn thấy chửi nhau ...... chả có bãi train nũa chứ

7. Đã bảo *** biết gì thì im con bà nó mồm lại mà bạn
    Mình nói rất lịch sự " Bạn " đàng hoàng đấy chỉ tội éo đc văn minh thôi !
    Bạn bị đẩy xuống 3x 4x thì cũng có liên quan éo gì đâu
    GT đã viết bài rõ ràng rồi mà . Tất cả chỉ là do lỗi khi chuyển Sv và tất cà Sv Thần Long chuyển qua hiện tại éo Rs đc bạn nhé =))=))=))=))=))
    Va tốt nhất bạn trật tưj để BQT ổn định lại Sv sau khi sát nhập Ok

nothing1505 thích bài này.
  8. bạn thích con bà con mẹ gì thì về nói với bà hoặc mẹ bạn nhé, ở đây tôi k quan tâm đâu đừng có mở mồm ra khi mồm có C** nhé

9. hẳn là như thế
    vấn đề phát sinh do chuyển sv sẽ được khắc phục mà c còn cái mình nói ở trên kia là những sự khác nhau của 2 sv nay gộp vào làm 1 thì phải tìm cách mà dung hòa để mọi người ai cũng thấy thoải mái c ạ

10. dis mẹ sát nhập *** biết làm gì
    đang vui vẻ thì bị sát nhập chênh lệnh wa nhiều

VipVQ thích bài này.
  11. Nói con bà nó quan điểm của bạn về cái công bằng cho 2 Sv xem nào !
    Biết đâu hợp lý GT cũng có thể xem xét cũng nên =))=))=))=))=))=))=))
    Chứ bạn nói chung chung thế GT biết làm sao vừa lòng các bạn
    Để rồi điều chỉnh xong ko hợp ý các bạn thì các bạn lại lên đây "ẳng có tổ chức "
    =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

12. sao ko cho VQ x2 1 tháng rồi hãy sát nhập nhỉ

13. NamCaVe

NamCaVe Cư Dân

t là t ns thật TL sang cũng rất thiệt thòi chứ đừng nói VQ.. quan trọng alf chơi game vui thôi chứ.. vào Game thấy toàn thánh chửi SV TL sang.. ns thật mấy bác không có não à.. vì bọn t cũng có thích xác nhập đâu??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi