Thắc mắc Vấn Đề Zen May Mắn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 7/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi truyền hồn báo tin vs @fantasymc là tôi có 2 acc TTD. tôi đã rs và cắm từ sáng đến bây giờ không nhặt đc cái zen nào. đây là lỗi nhân vật hay là lỗi do tôi ko may mắn.
    Tôi cắm 4 ACC và 2 acc chính vẫn đánh rơi bình thường. còn 2 acc phụ ko acc nào rơi. lúc sáng 1 acc còn nhặt đc 5 cái. sau 1 tiếng. cắm đến bây giờ không acc nào nhận đc thêm cái nào nữa

Bianconeri, Tuan ChuaNhật Thăng đã thích.
  2. giờ phải mua sổ đỏ nhé, chính chủ sổ đỏ cắm trên đất của mình mới rớt, mua sổ xong ks tẹt, đây là chính sách tốt hỗ trợ ko sợ ks.

3. Bh ko chính chủ là ko rớt zen lun hả bác

ConBuomNhật Thăng đã thích.
  4. ko chính chủ mà rs vẫn ko đc hả bạn? có cái bọn kcc ks ác quá, mong là đúng như vậy .kkkk

ConBuomNhật Thăng đã thích.
  5. vậy hả cậu, cũng may là tất cả các acc của mình đều có sổ đỏ chỉ kẹt mỗi cái là hôm nay phải để 1 em giữ nhà không tham gia được sự kiện :(

ConBuomChu Du Banned đã thích.
  6. t đăng ký ip hết rồi. nhưng cắm từ lúc 9h30 đến 10h nhặt đc 5 cái. rồi từ lúc đó không nhặt đc thêm cái nào. mặc dù 2 acc kia vẫn nhặt bình thường. 1 acc 60 cái 1 acc 50 cái. vậy nên mới bực. sáng nay t rs nhân vật lúc 9h30.

7. Cho mình hỏi thêm nhé : Bạn đang 1 mình 1 bãi hay đang ks ?

ConBuom thích bài này.
  8. sáng 1 acc không rơi. 2 tiếng sau mới biết nguyên nhân. rs luôn...
    đến chiều lại 1 acc không rơi. sau 2 tiếng sau mới biết nguyên nhân, lại rs :))

9. rs từ lúc 12h trưa và giờ vẫn nhặt đều đây :))

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko chính chủ vẫn nhặt zen đây =))

zViTieuBao thích bài này.
  11. hè hè tôi 3 tiếng ko rơi 1 cái nè mặc dù rs từ tối qua nhé. ảo lắm

12. acc t rs cắm từ 12h đến 21h30 được hẳn 19 cái zmm :((:((

13. thế ngon rồi..mình ra quan nét chơi LOL tranh thủ cắm 10h sáng đến bjo dc có gần 30 cái bọ ^^

14. cũng đc kha khá đấy nhỉ tôi 3 acc đc tổng 102 cái bọ

Tiểu Tử thích bài này.
  15. tháng trk 3B / 1Zen tháng này đã lên tận 7,66 ^^ mà cắm có mỗi acc mới đau

S2gameS2 thích bài này.
  16. Vậy mà tháng này nhận được bạc ít hơn tháng trước nhiều lắm đấy em

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi