Góp ý Vấn đề văn hóa game ????????

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BéMộngMơ, 10/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BQT nên có cách hạn chế vào game toàn thấy mấy thanh niên cuồng dâm sinh hoang tưởng phát bệnh

2. Game k chửi nhau thì lấy đâu ra cay cú mà PK..bọn nào thích lịch sự thì nghỉ cút cmnd..hay chúng mày tạo sv moi mà chơi...

3. bữa giờ e đọc mấy bài chửi nhau ngoài FB . thấy cũng buồn cười roài :))
    nay lên cả 4rum chửi luôn ghê

4. bật auto chửi nhau cho chất :))

5. Thằng chủ tốp rảnh háng à mày ? ko thích chửi thì biến đi, đăng lên đấy toàn thấy mày bị chửi nhiều nhất. Game thế nó mới vui , toàn bạn ko có thù thì choi CC gì . Ngu

6. Chủ top là con gái đấy :) sao nỡ lòng nào :(

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vẫn còn chơi MU à em ;))

8. Em ko Anh ơi . Lâu lắm ghé diễn đàn hóng tý thôi . Anh vẫn còn chinh chiến ghê nhỉ

tocbacvjp thích bài này.
  9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nghịch cho đỡ buồn thôi :))

10. Cho hỏi tôi f2 blog 20 nhân vật thì full nó không cho blog thêm nữa, mà chúng nó cứ tạo thêm acc clone chửi, vừa xoá tên cũ để blog acc clone thì nó lại vào acc cũ chửi nhau blog ko xuể. Thiết nghĩ nên có biện pháp đánh vào kinh tế 1 triệu - 100 triệu zen/ 1 lần kênh post lẫn all để những ai thực sự trao đổi mua bán sử dụng. Mong các mod có thẩm quyền những ng cầm cân nảy mực giải quyết công bằng để mà đưa sever đi lên.

11. =)) kệ cm chúng nó thằng nào chớm spam phát bố block...đừng nghĩ nhiều... :))

12. game giờ chán lắm ko có mod nào quan tâm tới chuyện này nữa rồi đành phải bó tay thôi

Last edited: 27/8/18
    chimcunho thích bài này.
  13. MUBV không có mod game nhé,game phải cay cú chửi nhau mới phát triển được.

14. TrungGian với TruySat có còn là mod trung gian trong game nữa không ông bạn cờ lone, phát triển chưa thấy đâu nhưng càng lúc càng ít người đi là thế nào.

15. Toàn trẻ trâu :))

chimcunho thích bài này.
  16. ông có hiểu mod game là gì không? còn kia là TG người ta chỉ chịu trách nhiêm mua bán sao can tthiệp được vào game.

17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Trước là có còn giờ hết rồi.

18. Masterpie đăng kí làm mod game luôn đi ông, thấy ông hay ol mà giải quyết ae nhanh gọn , đăng kí làm mod để ae vote cho ?

MasterPie thích bài này.
  19. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Tôi ít onl lắm bạn. Chẳng qua nắm tình hình do quan sát anh em hoạt động thôi. Nhưng dù sao được vậy cũng tốt.

chimcunho thích bài này.
  20. Ốc còn ko mang nổi mình ốc lại còn đeo rêu...Ơn cán bộ hạt cơm dính má nó phủi cái bay mẹ mất :)))
    Mệt người.........

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi