Góp ý Vấn đề văn hóa game ????????

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BéMộngMơ, 10/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Đây là vấn đề game ????
    Ngày nào cũng đọc được những thứ như thế này.
    Liệu cho mình hỏi cách quản lý game như vậy thì có được không ??????
    Vấn đề văn hóa game đi xuống thế này. Gt và Mod thì mặc kệ sv này. vậy thì xóa Sever này đi chứ để văn hóa game kiểu này thì người chơi liệu sẽ còn bao nhiêu.

Chửi cha chửi mẹ, Lôi cả con cái người ta ra chửi.

@Thiên Thanh Hi , @fantasymc . Nhờ 2 người tag hộ admin sv này hộ Nhi với. Gangter bỏ chế độ tag rồi.

o0oPhuGiaPacolisaManhDK đã thích.
  2. game éo gì .nơi xả của mấy thằng mất dậy chứ éo phải game :) ,mà con ông cháu cha thì cũng làm gì đc nó kkk

3. Toàn vip mubv ac top 0 mà văn hóa nghèo vkl :)

quanbai001 thích bài này.
  4. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Sợ nhất là vừa ăn c.ứt vừa la làng :))

GaketaoPK38 thích bài này.
  5. KhenhDZ

Tao đảm bảo cái tên này có từ cách đây rất rất là lâu rồi.
    AE bọn tao đ.éo bao giờ đưa lên đây để kiện với cáo đâu.
    Mấy cái bọn đánh trực tiếp ko dc thì nó thường hay chơi bẩn, cực bẩn, bẩn v k l =)). Cứ tỏ vẻ ta đây hiền lành lắm ai ngờ toàn ...

bv2020GaketaoPK38 đã thích.
  6. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Bạn đang nói cái gì ở đây????. tôi nghỉ sv HN qua sv này chơi cho đỡ buồn thôi. nhưng ngứa mắt vì những câu này nên mới viết thế đấy

7. Tôi cũng không theo bên nào cả nhưng mỗi lần vào game cầy zen thấy AE spam ác quá nhìn cái màn hình game cũng bực, rao cái gì nó cũng lấp hết đi, đề nghị ad làm lại chế độ spam liên tiếp 3 lần trong 3s thì cấm chát 10s . Lặp liên tiếp 3 lần cấm 10s thì cấm 1phút. Tránh bất đồng ngôn ngữ giữa người với người. Có gì thì cứ vào game ra máp pk đao búa chứ như này chắc chết.:)):)):))

GargterVipBéMộngMơ đã thích.
  8. ấn F2 là có chế độ chặn chát đó.

9. trắc mấy thằng đấy nó nghĩ ai cũng như chúng nó
    lôi mẹ với con ra để đ ị t

10. o0oPhuGia

o0oPhuGia Cư Dân

Đồng ý với bạn. Mình nghĩ 1 thời gian giờ rảnh rỗi định quay lại MUBV mà vào chơi được 1 lúc lại chán vì màn hình giờ toàn bọn trẻ ranh nói chuyện thôi (xin lỗi những người có tuổi mà lỡ nc kiểu đó nhé). Bức xúc vì ngày xưa lỡ mà chửi hay nói vô văn hoá cái là hiện ra dòng " Bạn thật lịch sự và dễ thương"... hoặc là bị band luôn. Thật không hiểu nổi giờ BV có phải là cái chợ ko nữa, có khi còn hơn cái chợ khi mà cha mẹ ông bà tổ tiên gì cũng lôi ra được trên màn hình.

11. tuy là game nhưng nó cũng có thể hiện con người thật của các sỉu nhi .và nó đang chứng tỏ nó có 4 chân mà

12. Thế mới vui.mới Pk ác . vào game im lìm thì chơi CC gì. Thằng nào ko thik thì biến

13. sao phải cay cú vậy hả .face còn chưa giải quyết xong lại vác lên đây à .bản tính mày càng ngày càng lộ rõ nhỉ :))

14. Nói chung vào game chỉ muốn trêu thằng nào tên nv MrHoang90 nó hay cay cú là vui nhất thôi . Thằng nhà quê xuất khẩu lao động bố mẹ cả năm ko dám sang thăm vì sợ tốn tiền =))

15. KhenhDZ

bố ** vào mặt mấy cái thằng vừa ăn c ứt lại vừa la làng, con kiến lại đi kiện củ khoai =)).
    Giờ mà cứ chửi nhau là khóa acc block acc là tao cũng yêu hết đấy.
    Còn adm đã k giải quyết thì cứ thế vào mà chửi ko chửi dc thì cút hết, đừng làm trò con nít trc mặt tao =)).

16. KhenhDZ

ngứa mắt làm gì đi. Còn *** làm gì đc thì đi mua thuốc nhỏ mắt hoặc nghỉ game nhé. Chẳng có cái chuyện có lửa mà *** có khói đâu nên là im mẹ nó mồm đi ạ.

17. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

bạn chửi mình sao????. ồ hay nhỉ. mình đã chửi bạn chưa mà bạn chửi mình

18. Mà Thằng chủ Top rảnh VL . nó có chửi mày đéo đâu mà lắm chuyện . Tao cũng mới chơi , chẳng gia nhập Guil đéo nào, nhưng thấy Game thế là bình thường . Ko thik thì thôi đéo cần đọc . Ko phải việc nhà mình ôm vào làm đéo gì.

19. sao lại có kelvin Nam thế kia anh ơi..ngi rồi cũng ko yên với chúng nó
    =)) =)) =))

20. game này cái hay của nó không như game khác. đánh đúng vào tâm lí anh em. giới trẻ ít ng biết đến game này. mình thấy hay. hay ở chỗ xả đc bực. nhưng k nên lạm dụng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi