Góp ý vấn đề về đăng ký bảo vệ IP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi rongdat2003, 15/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vấn đề về đăng ký bảo vệ IP hiệu quả cho tất cả những ai chơi game, tuy nhiên mình có thấy vài điểm chưa phù hợp gây rắc rối khi sử dụng.
    - mình có đăng ký IP để làm vài việc như dồn rs, xóa nhân vật, tuy nhiên khi không cần sử dụng nữa thì không thể mua hàng được, mặc dù mình đã hủy đăng ký sử dụng IP. nếu muốn mua nó cứ báo phải đăng ký bảo vệ IP mới cho mua.
    - Thứ 2: khi mình đã bảo vệ IP rồi, khi qua máy khác chơi thì việc rs vẫn là rs vip bình thường (rs nếu có đăng ký bảo vệ IP là được giảm 20% chi phí) -> cũng đề nghị Fan xem xét nếu đã đăng ký IP rồi thì không cần phải vào máy đó chơi vẫn được hưởng rs như khi đăng ký sử dụng IP (vì không nhất thiết phải ngồi máy đó, mình đăng ký bảo vệ IP là bảo vệ tài sản, vì chơi ngoài tiệm net nên không phải lúc nào cũng phải đăng ký lại, khi nào cần mua bán, giao dịch thì lúc đó mở cũng an toàn hơn là lúc nào cũng mở)

2. Adm xem xét cho cái mật khẩu cấp là mua đồ dc. có việc bận đi đâu có đồ ngon mà ko mua dc thèm chảy dãi ra

3. mất 3 bạc. và làm như trong hình. cái đó là cậu hiểu untitled.PNG

4. thế đăng nhập theo hình thì vào game có bị khoá IP giao dịch k??

5. Các bạn không hiểu rồi. Tức là nếu mình bỏ đăng ký bảo vệ IP để tiện giao dịch, đi đâu cũng có thể vào web để mua bán được. Theo mình biết nếu bỏ đăng ký IP rồi thì giao dịch tự do, chứ đàng này cứ phải vào đăng ký lại, mỗi lần đổi 1 máy phải đăng ký lại quá phiền (vì con này mình chỉ để giao dịch thôi , các con khác thì bảo vệ IP rồi) nhiều khi có món hàng béo bở, con kia đang online phải bắt đăng ký IP mới mua bán được, nên hơi phiền trong khi mình bỏ bảo vệ IP để tiện giao dịch --> Lỗi là ở chỗ đó, lúc trước thì giao dịch được, giờ tự nhiên bị như vầy

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi