vấn đề về auto và winmonde

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi iken, 7/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mấy cái win và auto cua dmin dều ko dùng đc khi chạy trên win vista và win7
    vậy chỉ để lên cho đẹp ah

2. 01021712

01021712 Guest

del win 7 dùng xp cho dân dã. win 7 màu sắc đẹp nhưng có 1 số thứ lỗi. Ví dụ như winmode của MU :-"

3. bạn nói vậy chắc ko đúng rồi. mình đang dùng win7 ultimate này. dùng tất cả auto của mu và rất nhiều pm # đều ko có lỗi gì hết. bạn nên xem lại win7 của mình đi nhé. đừng nói khi bạn chỉ mới biết nó trên win7 của bạn thôi. Thân!

4. yhoctdtt

yhoctdtt Cư Dân

thế còn hướng dẫn sử dụng của winmode và auto thì thế nào vậy? Mọi người hướng dẫn e cái.
    :D

5. dùng win XP cho lành bạn ahm .. chơi đc mọi thứ :))

6. hay hay, thế này thì còn đỡ, ko mấy bác chuyên cài kyelog ngại ;))

7. win 7 untimate nó chỉ là cái giao diện cho giống win7 thôi nên vẫn dùng dc.

8. nhưng mà hình như dùng nó bị lỗi, dùng thì vẫn dùng được, nhưng nó mất 1 nửa màn hình thì phải :(

9. mình dùng nhưng thoát ấn F11 ra ngoài nó bị chuột vẫn chạy kiểu đánh 4 hướng như trong game
    vậy thì chỉ cài đc game ko ra ngoài chơi đc ah chán nhi?>

10. chỉ nên dùng auto khi không ngồi máy thôi, ngồi máy thì f11 là được rồi

11. Đâu có 1 số mu khác vẫn dùng đc mà.
    mấy lần dầu mình cài win7 có dùng đc winmonde nhưng ko bít tại sao giờ lail vậy

12. bạn xóa winmode cũ đi . rồi vào trang chủ down winmode mới về . giải nén dùng bình thường

13. cck4 là Sơn hả? ai nói cái win7 ultimate tớ đang dùng chỉ có giao diện giống win7 thế? tự tay tớ cài cho máy của tớ mà lại ko biết nó là xp hay là win7 hả? botay.com rồi. có muốn xem cốt lõi của nó thế nào ko? có cái win xp nào cài xong nó ra 8GB ko vậy? hjz hjz

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi