Góp ý Vấn đề Trung Gian

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Gấu Phú Xuyên, 19/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kinh Gửi Anh @fantasymc với Anh @gamemuvp em rất bức súc vấn đề bán bạc và mua bạc của bên trung gian.không biết vì lí do gì mà các anh làm ăn chậm quá..em sens bạc cho anh Nhiên ac nhận bạc vodoi từ 07h09 mà đến giờ chưa nhận được tiền( tiền bán bạc) em có alo cho anh Nhiên trực tiếp thì a Nhiên có bảo alo cho số 591 vì a Nhiên không có chiu trách nhiệm phần chuyển tiền,,em có alo 5 cuộc cho số 591 thì 1 cuộc bảo đang làm rồi khoảng 1 tiếng sau em gọi lại thì vẫn bảo đang làm,,1h sau em gọi lai thi không nghe máy em gọi 2 lần luôn.lúc 10h08 em có nhắn tin vao số 0977236519 thì bảo đang lỗi ngân hàng,,,vâng em chấp nhận..nhưng em co bán bạc 3 lần nhưng lúc nao lâu quá em thúc dục anh 591 đều bảo lỗi ngân hàng ,,đây không phải lần đầu,cứ cho lỗi ngân hàng.thi anh phai nghe điện cho em 1 câu dễ hiểu,,đây anh cứ không nghe máy rồi nt lại,,a làm ăn như kiểu theo sản phẩm ý,,đủ công rồi thì mặc kệ, vô trách nhiệm,,e cần tiền để làm việc gấp,,không em không bán mnn 15k dồn bạc bán cho bọn anh.để rồi đổi lại như xin bọn anh,,còn giờ em không bán bạc nữa,bọn anh chuyển lại 22k bạc vao ac Gaupro92 hộ e,,AE TG xem lại cách TG đi,,làm TG ma như kiểu làm hộ ý,,thì nghỉ đi cho người khác làm

haihang, KuKoy, meomeo3 người khác đã thích.
  2. :)). Hnay là t7. Chuyển tiền sẽ chậm hơn mọi ngày. Trung gian ko sống hoang toàn vào cái game này nên ngta làm tương đối. Miễn là ok cho bạn là đc. Bạn ns là ko làm thì nghỉ nhưng tôi lại nghĩ ngược lại. :)) ko chơi thì ... haha

3. thế lên yêu cầu TG chuyển ngược bạc lại,bạn có đọc tóp của fan không giờ làm việc cua TG ko mà nói,,điện thoại thi kêu chuyển qua DT lúc nào cũng dk mà

4. cắm đồ phang lô bảo treo ib pass
    treo từ 12h trưa mà bh vẫn chưa xúc cho đây
    tối nay nó về khóc ai đây?

5. *** hiểu tg kiểu gì,,tôi từ 7h sáng đây ông ơi

6. kiểu này rồi như toàn babysat

7. giờ này thì không thiết nữa muốn xúc lúc nào thì xúc
    nay định phang lô 82.68. đề 81
    tối có các bác gọi em trên cầu về nhé
    :((:((:((

8. siêu phảm lô 21 .DB 81 18 29 92..nó mà nổ thì phải làm sao

9. ôi 68 của tôi
    trách ai đây?

10. chia buồn

11. tốt hết ko ban nữa

12. giờ bảo chuyển lại bạc cũng chẳng thấy nói gì.

13. vừa thấy ib tôi hỏi acc nói xong cũng chả thấy đâu ^^^

14. TG kiểu này,,phuc vụ ae người nha hay sao ý..

15. Ai cung có lúc bận. Bạn phải thông cảm. Đổi khi có việc đột xuất

16. chẳng nhẽ làm TG mà bận từ 7h đến giờ hả bạn,,mjnhf chỉ làm phiền gio lv của TG thoi

17. Thế bạn đi làm có làm đc suốt cả năm ko. :). nếu bạn bảo chưa bao giờ có việc đột xuất mình ko tin. Bận từ sáng là chuyện bình thường mà.

18. đã là công việc,làm thì co lương,,sao bạn nói câu như đi làm hộ thế nhỉ,,gọi điện cứ ừ ừ chứ

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  19. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

thôi xong nhé. lúc mình tranh thủ chuyển tiền được thì lỗi lúc không chuyển được thì gọi. cuối cùng là lỗi sai stk =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi