Thông báo Vấn đề thương thủ TOP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 14/4/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Không phạt để một con không buff 5 con top pk miss à :) đề nghị a fan cho tăng mức phạt nhằm răn đe không để tiếp diễn

2. Theo e lên phạt thật nặng vì cố tình vi phạm
    Vd sự kiện hay event mà cacd bạn ý đeo thế thì ai chơi cùng dc a
    Lần 1 phạt 10
    Lần 2 phạt 20
    Lần 3 vi phạm tịch thu Ring hoặc pen
    Như kiểu có Án rùi mà còn cố tình phạm pháp thì cho đi trại luôn :)

Bianconeri, EmTroatmrdoan189 đã thích.
  3. Vì TT mang 3 món thủ lên là Bất cmn Tử bạn nhé.Có cần giải thíc Bất cmn Tử là như nào ko???Ko hiểu thì xem video phía trên kia kìa.1 cái game mà Bất Tử thì ai chấp nhận nổi.Không phải là Fan ko muốn fix chỉ được đc 2 món mà là ko thể fixx được như vậy nhé,đâu phải cái gì cũng có thể fixx được đâu.

4. Hình phạt quá nhẹ,nhẹ như lông Trâm Anh luôn:))).Phạt như này bthuong nó cũng chẳng sợ huống hồ gì gặp 1 cái sự kiện qtrong nó mang lên bất chấp để đạt được mong muốn sau chịu phạt 1-2 ngày chẳng sao cả.Lúc đấy mọi sự lại thêm rắc rối và ức chế tột đỉnh cho ae khác.Mà bao nhiêu vụ lớn rồi bọn nó có sợ đâu.
    Bác @fantasymc xem lại hinh phạt khởi điểm ít nhất phải 10 ngày,sau đó tái phạm cứ thế mà nhân lên mới biết sợ

5. Đã có luật đoàng hoàng rồi tôi đố ông nào dám đeo nữa đấy mà nhẹ vs nặng =))
    Cố tình lần nữa tháo pen thì sml
    Mà người đeo pen chỉ fan thế nên các bạn k việc gì phải lo nhé ahihi

6. quả này thương thủ khóc rồi.

7. A @fantasymc nên tăng hình phạt lên l1:10 ngày và tăng dần lên theo làn tái phạm :)

8. Cứ pải phạt thật nặng
    Lần 1 10 ngày
    Lần 2 tháo pen :))
    Và sau khi bị tháo pen tn cx có top bán accc :)))

9. nếu đeo 3 món thủ thì nên tăng hình phạt lên để răn đe người khác.

10. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

1. Tôi thừa hiểu bất tử nó như thế nào.
    2. Nếu không thể fix được thì fan làm 1 dòng là do không thể fix được việc cấm đeo 3 món thủ đồng thời, nên ABC....... nhưng có dòng nào trong thông báo nói đến việc không fix được không? Nếu đã không fix được mà phạt dựa vào ý thức của người chơi thì mức 1 ngày rồi 2 ngày nó quá bình thường. Phạt ngay cả khi trong hành trang có 3 món dù không sử dụng đồng thời thấy nó không hợp lý nên góp ý thôi.
    P/S: bình luận nên giữ cái đầu lạnh chút!

11. Nói chung là luật đưa ra rồi nên giờ sẽ ít hoặc k có ông nào dám đeo 3 món .
    Vì đeo pen cần ad đeo,block 1 ngày + vs k đeo pen cho nữa thì móm nên chúng ta k cần tranh cãi lzj cho mệt

yadhannaS thích bài này.
  12. theo ý kiến của e là bác Fan fix không cho đeo 3 món thủ cùng một lúc là đcợc ạ. chứ mang trên người nhiều lúc cũng là vô ý thôi ạ. Ví dụ như giao dịch qua nhân vật khác hoặc sắp xếp rương đầy chẳng hạn ạ. còn cũng chẳng cần Block nhiều làm gì ạ. phát hiện mang cả 3 món khi PVP thì cho thành đồ khóa theo acc ạ. bác cứ đánh vào kinh tế là các đại gia cũng phải sợ

13. Mức phạt chưa đủ sức răn đe người ta vẫn sẽ vi pham

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Để ở hòm đồ dưới ai biết dc trừ ng vào dc acc và adm thôi. Còn có soi dc là mấy món đâu mà tố cáo. Chán các bạn quá

Em Về Đi thích bài này.
  15. Mức độ răn đe quá nhẹ . Ko khác j vụ cưỡng hiếp phạt 200k

16. Hình như hơi nhẹ :))
    Lần 1 : 3 >> 5 ngày
    Lần 2 : x2
    Lần 3 : x2 của lần 2
    Lần 4 : Cho cái đống Ring Pen thủ thành đồ theo Acc và Block x2 của lần 3 :))

P/s: Có ác quá ko nhỉ :D

17. Mình cứ liên tưởng đến 1 thằng Boss trong lớp cho là cá biệt bị mấy thằng không Gank đc bác cáo cô giáo nhỉ >:)

Uy Vũ thích bài này.
  18. Bày trò ra ring pen thủ rồi đi phạt nó vs ko cho đeo :)) haizz

Deathmask18 thích bài này.
  19. đeo 2 ring thủ 1 pen công siêu lửa cũng ok mà . trâu quá chịu ko nổi . đời làm j có mg nào dame vượt 16tr mà bem GL siêu thủ ko nổi 3k máu

20. DL 1k skill
    15k str 65k ene.
    w4
    qtss k5
    ngựa 70
    rc6
    pen công
    pem thương thủ 150 máu

nghoanddnghiahy đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi