Thông báo Vấn đề Ruud và tính năng Thu gom đồ cũ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. A e cho hỏi thế ring pedan ex thì đổi cái gì . phi shop hết ah . chán quá :(

2. em thấy đổi 5 món ex mới được 1 ngọc . nếu như thu gom đồ cũ thì ít nhất phải dc 5 ngọc. thế này thì có ổn k anh

gjahaoYeuVoNgo đã thích.
  3. @fantasymc về vấn đề săn boss kiếm ex đổi ruud bác có thể fix cho ae dễ thở hoặc fix giá ngọc rao bán trong shop ruud rẻ hơn được không ạ.
    Mỗi nv được săn boss 3 lần/1 ngày như vậy có quá mất hợp lý không ? khi mà quá 3 lượt thấy boss đánh nhưng toàn miss ?

GoLoa thích bài này.
  4. Cũng tiện đấy chứ. Đỡ mất công gửi lên hòm đồ ảo.

5. thế là được rồi giá ngoc ko thay đổi nhiều trước 500 bac = 100 ngọc giờ 550 là cũng ổn rồi mấy bác cày ngọc kêu ác thế

6. muốn 1ngoc/10 bạc lúc đấy mới tháo ngọc ra bán

7. Hiện tại mức thuế qua cao 10% đề ghị bác để 0% cho anh em rễ chao đổi đỡ phải trace đồ ex phí thời gian.

8. vẫn thiệt cho bọn e lắm bác Fan ơi .đổi thế này có cái đc 78 rub nè ,e biết sống sao

9. có tính năng naỳ rất hấp dẫn vui nhất của ss11 đến giờ

10. Trc đc ít cũng 60ngọc giờ đổi chắc đc 6 ngọc thôi

Các file đính kèm:

Tay Thép thích bài này.
  11. Toàn ex cao cấp .chắc được kha khá đấy

12. a sưu tầm vũ khí à =))

13. Cắm rác. Trc ngày còn đổi đc 30 - 50 ngọc, giừo chắc 3 ngày ko đc 50 ngọc mất

Tay Thép thích bài này.
  14. giá ngọc giờ cao vút :))

15. cái này do thiết kế game rồi bạn à.

16. Đổi ruud đi a ko thì xoay đá tinh luyện :">

17. tốt nhất bác fan bỏ mấy cái sự kiện hanhg ngày săn bos đi, cả cái exp nữa. không đi thì thiệt mà đi thì cũng mất khá nhiều thời gian. sự kiện hàng ngày cứ như game off vậy.còn ex đổi ruub mong bác cho giá ex cao chút chứ đổi 4-5 ex mới dc 1ngọc, hà hiếm dc 1 vài món bán dc hơn 1k ruub. nhưng ex đa số ae săn boss lên lém ra đâu nhiều ex ngon, toàn cái ex bán dc 2-3-400 ruub thì bio dc 1 ngọc.

18. Vấn đề là với tình hình bây giờ bạn phải "cống" bao nhiêu món ex để có được 100 ngọc. Chắc chắn là sẽ nhiều hơn gấp 2 (có thể gấp 3) với số lượng ngày trước.

19. xoay đá tinh luyện kiểu gì thế ;)) , xem có bon chen đc ko . ex lỡm thì nhiều mà đổi ngọc thì chả đáng bao nhiêu :((

cun230910 thích bài này.
  20. chắc cũng tầm khoảng gấp 3 trc đấy cậu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi