Góp ý Vấn đề Rồng Thiên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phutran89, 3/5/19.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Noria có rồng vàng, nhưng con RT người nó bốc lửa vàng cơ :)) Hoành tráng lắm.
    Nói chung bạn muốn săn RT, chỉ cho kinh nghiệm này, gần đến giờ bật 4 màn hình lên, cắm 4 con DL ở 4 vị trí hay có rồng vàng hoặc đầu cuối các máp. Sau đó điều khiển tay chạy ngược lại 4 màn hình , (zoom cao lên), như vậy 1 lúc bạn chạy được 4 góc tỉ lệ gặp RT cao nhất và nhanh nhất. Khi tìm thấy thì tele/summ về mà ăn (nếu 1 m ko solo nhanh).
    Sướng nhé :)) trước giờ chưa chỉ cho ai đâu

Còn việc cắm rác có ảnh hưởng, nhưng ko đến mức hết máp.

2. Cao thủ :D giờ mới biết có mẹo như vậy,nhưng mình k chơi DL,chạy 1acc nghịch thôi,ngày chạy đc có 2 3 chuyến chứ k chạy nhiều đc, Tks chỉ giáo.

mymanhaptnguoidep đã thích.
  3. đã được em nào chưa
    k thấy box đâu nhể anh em

4. Ngày tôi chơi có vài tiếng thôi ông ơi :D

5. trc khi h boss mang acc ra rải auto xong rồng thì về train :D

6. chạy được 4 màn hình thì chịu bác rồi. em 2 màn hình đã điều kiển không kịp

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

2 màn hình thì 2 chuột là dc mà.

8. Chờ box của chủ top mà k thấy đâu nhỉ =))

9. Ae cứ săn đi, cần cù sẽ có thành quả.
    Muốn dễ dàng thì đi săn phù thuỷ :))

10. giờ fan ko thả rồng các map thấp nữa thì phải

11. đã từng đi săn rất vui. đánh nhau giành box. hihi.

12. Ae lên arena mà ăn. Giờ nào cũng có rồng. Con rồng này béo lắm tên là Kim Cương Rồng :))

13. đánh chắc mấy tiếng mới chết

14. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

GameThuVN(10_14-20_01-0000).jpg GameThuVN(10_06-00_00-0000).jpg GameThuVN(10_07-12_03-0001).jpg GameThuVN(10_07-20_01-0001).jpg GameThuVN(10_13-22_02-0000).jpg GameThuVN(10_11-10_05-0002).jpg

ngày chạy vui vẻ 1-2 con thôi :D

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  15. noria cho lành GameThuVN(10_15-10_12-0001).jpg

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  16. cũng có lý khi dân chăm chạy lại ko bằng người auto đi làm. nếu cắm rồng thiên thì bỏ boss con đi cho cắm ko

17. Con RT nhìn ngoài nó rực lửa đẹp dã man luôn. Lên ảnh bị hạn chết vẻ đẹp nhiều rồi. Nhìn giống rồng vàng =))

18. 3 hôm rồi . 12h đêm. có hôm rảnh săn cả 2h sáng . mới chỉ dc 1 con . ko như thời ss6 ko có auto rác 1 chuyến săn dc 2 con là quá ít . duy nhất dc 1 lần ăn dc 6 con 1 lần săn :)) .

19. thảo nào mình chạy thử mấy hôm chả gặp con rt nào :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi