Góp ý Vấn đề Rồng Thiên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phutran89, 3/5/19.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mà cái con mẹ nhà bạn? Mồm bạn cứ oăng oẳng là ko chơi game,thì bạn đang cắn thuê cho ai vậy? :))

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Độc chiếm khi ng ta mạnh, ng ta có quyền, bạn khôn bạn làm như ng ta đi, đừng chửi ng khác ngu nữa, hãy nhìn lại bản thân xem có khôn dc tý nào từ hum qua tới giờ ko ? Hay chửi ng là giỏi còn săn rt là khôn vl ra mà éo dc con nào đi ý kiến :))

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thi thoảng trêu mấy thằng tự nhận là khôn vui vl, từ qua tới giờ giải trí vl ra =)). Lâu lâu mới thấy vui thế này :))

hieujapan thích bài này.
  4. Đó là mày nghĩ vậy. Chứ cái cảm giác bị ai đó ia vào bát cơm mà mày vẫn ăn lâu nay thì vui gì :)) đúng k bạn. Xloi vì ia vào bát cơm của bạn nha hihih

5. bạn này nói thế chắc ở nhà gia đình bạn ko tốn tiền mua thức ăn đâu nhỉ . =))

Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Trẩu nói có bao h suy nghĩ đâu. Chắc bố mẹ mải làm ăn ko dạy dỗ đến nơi đến chốn, động tý là xù lông chửi ng khác ngu.;)). Trêu mấy thằng trẩu này giải trí phết đấy:-"

hieujapanEm Về Đi đã thích.
  7. vấn đề nó là thế này 2 bác. em thì em đồng ý với bác thớt. vì game là để giải trí. có nhiều ae tiêu vài chục triệu 1 ngày ko biết tiếc, nhung vào trong game chạy săn rồng tìm cái cảm giác đang chạy thì vớ đc 1 em rồng vàng chóe như 1 cục *** cảm giác nó hứng thú. chứ 1 con rồng đc mấy bạc đâu so với số tiền ngoài thực ngta tiêu. còn có nhiều ae sống nhờ vào game thì cũng ko nên trách vì mỗi người 1 nghề. vì vậy mong fan tìm cách mang lại cho ae cảm giác lại như thời 2003 đi săn rô bô vàng để ae khơi dậy sự hứng thú và niềm đam mê. Thân.

phutran89tocbacvjp đã thích.
  8. CHuẩn là như vậy đó ông,nêu ý kiến cho những ae chơi game làm thú vui thì lại bị bọn sống vì game nó cắn :))

9. kệ người ta ông tiêu nhiều tiền mà đăng cái d d
    như 1 thằng ăn sin chả bị gach với đá
    đã là 1 con nghiện game r kể cả fan có fix + fixx đi chăng lữa vân có khe hở
    để mọt game nó chơi nhé
    1 đại gia mà ứng sử như 1 con nghiện hết thuốc phải đi ăn sin ah

tocbacvjp thích bài này.
  10. thêm 1 óc chó ẳng :)) chán cái bọn *** có não này thật

11. xl nhé con chó bố m đeo bao them mấy con rt hay boss
    bố m chơi game chỉ vui thôi
    con time chơi game đi làm kiếm tiền luôi vợ con
    đeo như m 1 đại gia tiêu bạc tiền mấy chục k 1 ngày
    mà rẻ rach đi đăng cái bai x chửi loan lên bố ns cho mà biết
    con lên chửi người #
    m k biết óc ji bố cái thăng trẻ nghé

12. Cái lozz mẹ mày.mày chơi game vui,bố cũng chơi vui,mày làm ra tiền,bố cũng làm ra tiền,bố vào game cũng để nghịch.bố mày đưa ý kiến để game trở nên hấp dẫn hơn,thì loại óc chó như mày vào ẳng ?? Ngu thì đừng vào phát biểu vớ vẩn hiểu chưa súc vật? Đến cái phát âm còn sai nữa là ... :))

13. bố cái thang chó con bị bao thằng chửi chưa nhục hả con chó rr
    ức chế chưa con cho lêu lêu

14. :)) chả hiểu sao tao phải ức chế? thằng nào ẳng ngu thì tao chửi cho khôn ra thôi mà =)) như mày chắc có ia vào mặt cũng k khôn ra đc đâu nhỉ :)) hihhiih

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sống vì game thì đã sao ?. Có ăn cắp , ăn trộm ko ?, hay là sợ ng khác đá bát cơm của bạn lên xù lông , chửi ng =)). Chơi khôn v l thế mà éo ăn dc rt kêu fix, fix fix c l nhá =))

ChanHung thích bài này.
  16. Sao đjt mẹ mày ẳng ngu mà vẫn cố ẳng đc nhỉ? Thật chứ loại mày chắc chửi mãi cũng ko khôn ra đc =)) đúng là thất bại của durex

17. durex là cái *** que ji bố cái thằng não cá vàng kaka

tocbacvjp thích bài này.
  18. Bởi vậy tao mới nói loại mày ngu vcl :)) có thế k biết

19. Cổ dài cãi khỏe =))

ChanHungtocbacvjp đã thích.
  20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tôi đã nhận tôi ngu chứ có khôn dc như bạn đâu :)). Cái thời ông bà bô tôi sinh ra tôi ko có Durex như thời của bạn. Chắc là ông bà bô nhà bạn mới là thất bại của Durex thôi ;))

ChanHung thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi