Góp ý Vấn đề Rồng Thiên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phutran89, 3/5/19.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tao k nói to,nhưng so vs việc ăn con rồng thì nó *** thấm vào đâu,tao ít tiền nên 1 ngày chỉ đánh vài chục k bạc thôi,mày nhiều thì đánh nhiều ok? :))))

2. Mày làm MOD mà ngu như con vật vậy :))

3. Nay đang thừa tgian,óc chó Tóc Bạc đâu vào đi kìa :))

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thì tôi nhận ngu cơ mà, đâu có nhận khôn hơn bạn. Khôn như bạn mà éo săn dc, éo bằng thằng auto =)). Còn làm gì thì nói thẳng là chả liên quan tới chơi game =))

5. Bố chơi game chỉ thích vào lúc săn rồng chạy cho vui,hiểu ko con ? Bố k nhất thiết là phải ăn đc rồng,chỉ thấy bọn rác rưởi như mày phá game nên kiến nghị thôi,còn tao lỡ ia vào bát cơm của mày,thì xloi nha hihihi

6. Sao thứ óc chó như mày mãi ko chịu hiểu nhỉ :))) bố có ý kiến là ko cho rơi rác ở các map chúng mày cắm đâu,bố chỉ nêu ý kiến đổi map con rồng,mà mày đã tòe mỏ ra để cắn rồi :)))) chắc tao lỡ ia vào bát cơm của mày thật rồi,hic xin lỗi nha

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cay chưa kìa =)). Tôi éo cắm lên éo quan tâm nha =)). Chạy cho vui mà chửi ng khác như đúng rồi thế, ở nhà bố mẹ ko dạy bảo hay là có dạy nhưng ra khỏi ngõ cái vô giáo dục ngay ;)) . Có đổi map zời đi nữa cũng éo đến lượt bạn săn đâu, thế cho vuông, ý kiến khôn v c l ra .

8. Thế đjt con mẹ bạn.mình ý kiến vs Fan,bạn nhảy vào cắn là có giáo dục?? Đjt mẹ bạn làm mod mà ngu như vật.cắn xằng cắn bậy rồi lại nghĩ mình thanh cao lắm? :)) có ai bảo bạn giống con vật chưa,chứ mình thì xin phép nói bạn thua cả con vật đó :))

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn thấy tôi cắn lúc nào thế ? Hay bạn xù cmn lông lên như bị mất miếng cơm thế ?. Đã nhận là ngu rồi ko phải nhấn mạnh làm j cho mệt. Hay nhận ngu vẫn ko dc ?. Bạn khôn mà bạn lại ngu hơn cả thằng ngu =))). Ý kiến mạnh vào rồi Fan fix cho bạn dc thoả lòng kiếm cơm nhá :)). Nhắc lại là éo cắm Mu lên éo quan tâm là thằng nào săn dc :))

10. Đjt mẹ bạn ko vào ẳng ngu thì mình chửi bạn? Sao bạn ngu như con vật vậy mà cứ nghĩ hay ho lắm :)) theo bạn nghĩ mình có cần lsu vs cái loại súc vật như bạn k nhỉ :))

11. Thì kệ con mẹ bạn? tớ chỉ xloi nếu trót ia vào bát cơm của bạn thôi hihihi

12. Đjt hiểu loại bạn chó ăn mất não rồi hay não đặc *** mà k chịu hiểu vấn đề :)) lại cứ suy bụng ta ra bụng người về cái việc kiếm ăn từ săn rồng,xin thưa là đjt mẹ bạn óc chó quá :))

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chắc ở nhà ăn cơm xong ** luôn lên bố mẹ ko dạy dc bạn nhỉ ?? ;)) chứ Mu tôi éo chơi nữa lên bạn đừng nghĩ tôi chơi Mu ra tiền, thế nhá, còn bạn chửi tôi là tôi chưa thèm report bạn đâu. Lâu lâu chém gió có trẩu dựng lông lên chửi mình vui vl ra đấy =))

14. Bạn chơi hay ko kệ mẹ bạn được chưa? Còn report thì làm lol gì đâu bạn? Mấy khi gặp đc thằng ngu mà ngang như bạn,chửi bạn cũng chán,vì khác gì chửi thằng óc chó đâu :))) k hiểu vấn đề nhưng sủa rất gắt,bạn giống như sự thất bại của Durex vậy đó :))

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko biết ai suy bụng ta ra bụng người, săn rồng ai bảo ko kiếm ăn =)). Éo ăn cắp, ăn trộm, chứ ở Mu này đầy ng kiếm ra tiền đấy. Còn bạn nói bạn săn giải trí, giải trí mà cay cú con rồng éo biết săn như thế nào thì giải trí cc j vậy ?. Chửi ng khác ngu, ng khác óc chó bạn hay dòng họ bạn có khôn lên tý nào ko ?. Nếu mà khôn lên dc thì tôi nhận ngu và ko có não nhá, còn ko khôn dc thì cứ tiếp tục chửi đi, bao giở bạn và dòng họ nhà bạn mà khôn được thì báo tôi 1 câu nhá ;)). Để lúc đó tôi nhận ngu 1 thể :-"

16. nói thật là mày ngu như con vật vậy.k hiểu vấn đề nhưng ẳng rất ghê :)) xin phép đjt vào mồm mày cái,ngồi mà ảo tưởng. Bố thằng não cứtt

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đuối lí rồi à =)) . Vấn đề rất đơn giản là d.m nhà bạn khôn vcl ra, vốn dĩ rt nó ở map hiện tại, trước kia thì có ở rakion, tarkan chứ éo bao h rt lại ở lost nhá, ý kiến cái j nó khôn ra 1 tý, sao ko ý kiến mấy con boss khác cho về lost cho vui,kêu cái acc mạnh lắm mà, ngày chơi mấy chục K bạc mà ko ý kiến cái đó à ?. Lòng dạ nhỏ nhen đến mức đi ý kiến con rt.

Em Về Đi thích bài này.
  18. Thôi hai ae dừng lại đi

tocbacvjp thích bài này.
  19. Thế đjt mẹ bạn? Ý kiến đó nó ảnh hưởng trực tiếp tới bát cơm của bạn chưa? Nếu tớ trót ia vào bát cơm bạn đang ăn thì xloi nha hihihi

20. Bạn ko chơi thì đjt mẹ bạn ngậm mõm cho người chơi đưa ý kiến,ý kiến dành cho Fan,chứ k dành cho não chó vào phán OK? Sao bạn óc cưtt vậy nhỉ,đeo biết thằng nào mới nhỏ nhen? Tính độc chiếm game hay sao mà khi người khác đưa ý kiến ảnh hưởng tới miếng cơm của bạn nên bạn cắn?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi