Góp ý Vấn đề Rồng Thiên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phutran89, 3/5/19.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tao phải thừa nhận 1 điều là mấy loại như mày thường sống bên ngoài như con căc luôn :D ok giữ gìn sức khỏe mà kiếm tiền từ game,hy vọng mày nhiều tuổi rồi,để tao biết mày già mà ngu như con vật :)))

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tôi sống ngoài thế nào cũng éo cần bạn quan tâm và phán xét, còn tiền kiếm từ game thì kiếm đấy nhưng giờ éo rảnh mà kiếm từ game =)). Già mà ngu , ờ thì ngu, sao khôn bằng ng trẻ éo săn dc rồng thiêng đi ý kiến. Cho mấy cái ảnh box rt để cho biết ng ngu săn thế nào, còn ng khôn thì bất lực, xù lông chửi ng khác là giỏi ;))

hieujapan thích bài này.
  4. Hihi xin lỗi vì đã suýt chút nữa ia vào bát cơm của bạn. THật ngại quá. giữ sk nha,già rồi bớt mõm ko trẻ nó lại ia vào mồm thì chết :D

5. bạn nói câu này chắc ở nhà bố mẹ bạn cũng no đủ lắm nhỉ =))

Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhìn thấy box cay cú ko ?. Cay v l mà éo làm j dc nhỉ =)). Gato v l ra đấy, chửi ng khác tưởng là hay chứ ng ta cũng khinh bố mẹ, và dòng họ nhà bạn éo dạy dỗ bạn đến nơi đến chốn nhỉ ;))

Em Về Đi thích bài này.
  7. Nhà mình đeo kiếm ăn từ game như các bạn mà hihi,bạn cố gắng kiếm,tớ xin lỗi vì suýt chút nữa ia vào bát cơm các bạn nha hihi :D

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ng ta kiếm từ đâu thì cũng *** phải ăn xin, ăn cướp, éo phải cay cú khi éo săn dc lại đi ý kiến =)). Cay cú quá đâm ra chửi ng :))

9. Bạn đúng là *** có não hihi chỉ biết suy bụng ta ra bụng người.

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Éo có não săn rt ầm ầm vẫn dc, còn ng có não éo săn dc đi ý kiến =)).

hieujapan thích bài này.
  11. Chạy islan sv 16 ngày cũng đc 2 3 con rồi a :))

tocbacvjp thích bài này.
  12. tocbacvjp thích bài này.
  13. tốp này lên khóa hjhj

tocbacvjp thích bài này.
  14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình chưa bao h cắm quá 8acc bạn nhá :)

Nhân viên ThuếChanHung đã thích.
  15. ae cho nhau một cái hẹn ngoài đời đi xem thế nào ;));))

tocbacvjp thích bài này.
  16. Săn rồng thi thoảng được con sướng vl` ra .....đó là săn cho vui ...đến giờ lượn 1 vòng k đk lại về bãi .... còn bác chủ top kiểu như là k kiếm ăn được mới lên ý kiến :-@

Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  17. Mấy ông nhõi này ko hiểu chuyện phán linh tinh vcl? Nói thẳng là *** quan tâm tới chuyện săn đc hay ko lắm,chỉ thấy có quá nhiều acc rác đứng sẵn,thì còn mẹ gì để chơi? Còn t vào MU chơi chỉ có đốt bạc chứ *** buôn bán lấy bạc hiểu chưa?

18. 1 ngày tao đánh lô chơi chơi cũng vài chục k bạc chứ quan tâm lol gì dăm ba đồng tiền game mà nói câu kiếm ăn.

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vẫn cay cú rt :)). Đốt có vài chục K bạc cứ như là to lắm =)). Ko auto dc thì đừng ý kiến, acc auto chúng nó cũng chỉ cày zen , rác, tiện auto box thôi. Gà thì chấp nhận đy

ChanHungEm Về Đi đã thích.
  20. Tao chả hiểu tao cay cú gì ở con rồng? Mày thấy tao có ý gì sống chết về việc nhất định phải ăn đc rồng ko ? Mấy cái thằng tiểu nhân chuyên suy bụng ta ra bụng người :)) sống lỗi vl

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi