Góp ý Vấn đề Rồng Thiên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phutran89, 3/5/19.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. săn RT chủ yếu là hên xui thôi chứ cắm cũng có bn đâu. nguyên k1 chả ai cắm kìa k2 vs is 4 5 bãi thôi lấy đâu mà nhiều

tocbacvjp thích bài này.
  2. :)) cảm giác vậy nó mới phê chứ b.dành cho dân cày game chân chính thì phải thế.

3. bạn nc như *** vậy? Mình nói thẳng là *** kiếm ăn ở game,đi săn rồng mà toàn acc clone đứng canh sẵn thì nc gì?

4. là não bạn bị nhúng nước . người ta đầu tư máy ngon nhiều acc để làm ji. còn bạn có tg thì lên đào ngọc săn bos phòng pk. mạnh thì ăn. yếu thì ngậm ...

tocbacvjp thích bài này.
  5. Nhúng cái đjt mẹ bạn hả? acc mình *** yếu bạn hiểu ko?

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Acc bạn ko yếu nhưng máy bạn yếu, bạn đầu tư máy khủng mà cắm auto như ng ta đấy đỡ phải săn làm j cho mệt nhá. Còn éo bao h Fan cho xuống Lost đâu

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chủ G DaiGia đó bạn ;))

hoangduong13 thích bài này.
  8. Đây là góp ý hiểu ko? còn có cho hay ko mình cũng đe0 thấy quan trọng lắm. Có hiểu góp ý với đưa quyết định là gì ko>

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Góp ý cái j nó hợp lý 1 tý, bạn cũng có thể làm như ng khác, còn bạn ko làm dc thì ko lên gato với họ

10.  
  11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn gà thì chấp nhận, đừng đánh đồng thằng xe đạp vs thằng đi xe máy nhá =))

12. =)) cay cú quá đây. nói thật là gặp bạn bên pk mình cũng chọc cho bạn sấp cmn mặt (.)

zDonghiztocbacvjp đã thích.
  13. cái đm nhà bạn vào ẳng quá thối,k chửi bạn thì bạn nghĩ bạn hay ho vl ?

14. Vâng mình nói đe0 gì tới chuyện khác ngoài góp ý? Bạn hay thì kệ mẹ bạn chứ?

15. Đéoo hiểu 1 số thành phần vào cắn xằng như kiểu tao động tới bát cơm nhà chúng mày hả? ẳng ngu vcl. Thích thể hiện cl gì ko biết>?

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thằng nào động vào bát cơm của thằng nào ?. Tôi từ Tết h máy vứt ko, acc vứt xó ko thèm cắm, chứ mà cắm nữa thì d.m éo có chỗ cho ng săn rt nữa đâu.

hieujapan thích bài này.
  17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nói chung là éo ks lại tụi auto, ko săn dc lên cay cú, dù có chuyển rt đi đâu chăng nữa thì vẫn éo lại auto, trừ khi sang phòng pk, mà phòng pk giờ có auto ra bãi, chắc j đã đến lượt. Nhũng con ng có suy nghĩ ấu trĩ , lòng dạ nhỏ nhen thì éo bao giờ được như ý muốn :))

hieujapan thích bài này.
  18. Cái đm mày sao mày ẳng nó ngu vậy? Tao k biết mày suy nghĩ cao siêu như nào mà ẳng thấy ngu vcl ra ấy?

19. Gom hết rt lại mang lên arena thả.
    p/s: mình ko biết rt là con gì cả.

tocbacvjp thích bài này.
  20. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

ừa mình từ hoàn mỹ sang ^^ chơi với anh em cho vui

hoangduong13tocbacvjp đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi