Góp ý vấn đề reset SS15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ntnhan, 12/3/22.

1. ko chơi đc thì nghỉ thôi :D

2. songxaque

songxaque Hiệp Sĩ

Theo tôi cứ mở lại lô skill cho a e ham mê số học cày skill cho nhanh

3. Nên để rs online cho anh em đi làm còn chơi được chứ! Game đã ít mà bỏ nữa chắc lại vắng người chơi đây

4. Cơ bản cách làm của fan là dần dần triệt đường sống của acc cày rác, train free, ks boss, tiến tới có nạp có ăn, chứ cái kiểu như ss12 nhiều anh em bị dàn acc ks quái ko có bãi train, mất boss

5. Thấy Fan bảo là mua đc rs giá chắc xêm xêm như rs onl thôi ! Bỏ Rs onl đi rồi

6. đúng r giờ acc rác nhiều quá mà ko làm gì dc

takurou thích bài này.
  7. mấy ổng cắm đầu ám sát lấy PN giờ bỏ nghĩ cũng tội nhỉ?

tocbacvjp thích bài này.
  8. chắc k bỏ đâu :D cày chăm thế mà

9. Có bỏ đâu, chưa code xong thôi

10. cố gắng hết mình vì sự nghiệp reset SS15

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

ADM nghĩ ra cho các ông chạy rs vs cho đẹp nv chứ có tác dụng lol j đâu. Nếu ko mua bùa cash sát thương lvtt. Còn ss15 thì chỉ có cày và cày thôi.

OnlyCyumyice đã thích.
  12. mất công hút thì hút như kotex luôn đi. cho rs onl ko hạn chế. 10 lần đầu mỗi lần thêm 6 bạc. từ lần 10-20 lần mỗi lần 10 bạc. từ lần 20 trở đi thì rs onl mỗi lần cộng thêm 15 bạc ;))

yumyice thích bài này.
  13. thế thì dã man quá :))
    t cày x5 éo có PN :))) bỏ đi thì ngon chym

takurou thích bài này.
  14. Nếu đc nthe nhiều ng vẫn rs onl, trong đó có tôi. Giờ 6 lần mà vẫn phải rs onl đều đây ;))

15. cái rs onl mất time bỏ mợ. cứ phải ngồi bấm bấm canh canh. thà như t rảnh thì rs săn boss ko cứ cắm cày rác po

16. Rảnh ngồi máy đc thì ai rs onl làm gì, cần gì phải canh đâu, cứ tầm 40-50p nhớ ra thì cầm đt rs onl

17. mất thêm 6b. thành ra lười + tiếc :))) với cả thích cảm giác dc cày từ lv10 nó lên lv ầm ầm cơ :)))

18. Không nên đôi co vs những người thừa thời gian!

Megalodon thích bài này.
  19. yếu thì chơi quái yếu thôi ae :D mình cũng vậy mà

20. uhm.sau vài hôm test .Thấy thế là hợp lí.Nó quan trọng là đồ nữa